Recent content by Black Mann

  1. B

    Upweke natafuta rafiki wa kike

    Nashukuru kwa ushahuri, ila mimi pia na akili ya kuona kuelewa na kufahamu usahihi wa mtu
  2. B

    Upweke natafuta rafiki wa kike

    Asante kwa ushahuri. Nashukuru saana
  3. B

    Upweke natafuta rafiki wa kike

    ha haa.........karibu PM
  4. B

    Upweke natafuta rafiki wa kike

    Unaamini pesa ndiyo kila kitu??? ebu fikiria mara mbili nini maana ya mapenzi na nini maana ya pesa????
  5. B

    Upweke natafuta rafiki wa kike

    Asante saana
  6. B

    Upweke natafuta rafiki wa kike

    ?????
  7. B

    Upweke natafuta rafiki wa kike

    Habari za jiniii, nishakuwa na nyuzi kadhaa hapa nikitafuta mweza ila sasa wengi wanakuja hawapo serious! kwa ukweli nipo mpweke saana sipo katika mahusiano muda mrefu, nashinda officen nikitoka nyumbani, situmii kilevi chochote nadhani ratiba yangu inanifanya nisikutane na watu mapaka nakuwa...
  8. B

    Tatizo la kunyaka kwa mche wakat wa matunda

    Pwani ya wapi upo mkuu? tuanzie hapoo
  9. B

    Jinsi ya kuanzisha biashara ya internet café

    ACHANA NA HII BIASHARA KWA MIAKA HII
  10. B

    Wadada msipende kulamba koni, hamtoolewa kamwe

    Kwanza unaonekana mgeni sana wa mambo, kumbuka mkeo asipofanya yote kwa ajili yako utaenda kuyatafuta nje........................... Mimi nikibahatika kupata fundi kweli na mwenye uwezo mzuri wa kuchezea koni basi ndo nataka kumuoa
  11. B

    Nimeshindwa namna ya kumsaidia. Ingawa naumia sana kwa hali anayonisimulia

    mimi natafuta mke mkuu, kumsaidia kwake naomba niunganishe naye nitamwoa kama katulia kwelii
  12. B

    Ninahitaji watu wenye idea na video production watakaokuwa tayari kujitolea kufanya project free ila kwa malengo

    Mkuu una camera aina gani na una idea gani? Kama una camera kubwa nzuri huo ndo mtaji mama, ebu njoo PM tunaweza kufanya jambo.
  13. B

    Valentine hii isipite tena nikiwa single

    Hela ya kutosha kuendesha maisha ninayo Mzee, mapenzi ni sehemu ya maisha
  14. B

    Valentine hii isipite tena nikiwa single

    Habari za kazi wakuu, nina zaidi ya miaka 5 sasa sijaifurahia valentine na mpenzi (nakuwa na familia ama marafiki tu) hii ni kwasababu sipo katika mahusiano! Nimesha weka mara nyingi saana Thread hapa za kutafuta mwenza ila bahati mbaya bado sijapata aliye serious au wa kuendana naye...
Top Bottom