Recent content by biratoo

  1. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Broh nashukuru Kwa ushauri
  2. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Shukrani
  3. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Amina
  4. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Nasubiri maandiko bro nijifunze
  5. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Shukrani
  6. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Nashukuru Kwa mchango wenu Wana jf...nimepata majibu Kwa 80%
  7. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Shukrani
  8. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Kama nakuelewa kwaundani .......mhhh ...hii ni kweli...hata Mimi nilihisi hivyo maana hajawahi kuniambia kitu Chocho....tangu nilipoaanza kuambia shida za mwanae....ila nakumbuka yale majini yalisema kuwa mzazi wake mmoja alishiriki Hilo swala....nijiuliza sana maana baba alikua na ushirikina...
  9. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Bro umeongea viruzi nafanyaje na wakati Yuko kwao je nijipendekeze au nifayeje
  10. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Bado haujui kitu
  11. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Yeye Kwa kweli tangu akiwa kwao alikua haendi msikitini...na hajui lolote kuhisu uislam.....chaajabu leo ameniambia anaenda msikitini.....
  12. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Nilitamani nisimtafute ila najikuta tu namtafuta mwenyewe ila yeye hanitafutii....sijui hii imekaaje........mama yake aliniambia niende tuyamalize pia sijui imekaaje ......hivi...ni halali kwenda kweli? Na mama mkwe anasema niende maana baba alifarikig hivyo amebaki na mama tu ....
  13. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Dada jitaada nilimuonesha na nimeshajipanga Kwa maari....na aliondoka anajua kabisa ....ila mara ya Kwanza nilikua nikimushirikisha swala la maari nakua sipati hela ....ila niliongea na wazazi wake ndio wakaniambia Cha kufanya....sijui aljuaje yeye .......kama nikipata nafasi nitaleta storie...
  14. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Umenena....
  15. B

    JamiiForums Tanzania Mke wangu ameondoka kimazingara, naombeni ushauri

    Tayari ninayo boss nilikataa siku iyoiyo
Back
Top Bottom