Recent content by Bin Shaib

  1. Bin Shaib

    Nimesingiziwa mimba isiyo yangu, wanawake tuishi nao kwa akili kweli

    Chemical za soda kwel zizuie mimba?
  2. Bin Shaib

    Nimesingiziwa mimba isiyo yangu, wanawake tuishi nao kwa akili kweli

    Sahiz kama kweli hajanidanganya itakuw na wiki kama 2
  3. Bin Shaib

    Nimesingiziwa mimba isiyo yangu, wanawake tuishi nao kwa akili kweli

    Ndo nilisikia kwa mara ya kwanza
  4. Bin Shaib

    Nimesingiziwa mimba isiyo yangu, wanawake tuishi nao kwa akili kweli

    Sawa mkuu me ntailea lakini tena mbona haeleweki, mara anasema hana mimba au sababu ya kumbana vile akaona ageuze vile? Me nilimwambia baadae kama kweli mimba anayo me ntailea asifanye maamzi magumu ya kutoa
  5. Bin Shaib

    Nimesingiziwa mimba isiyo yangu, wanawake tuishi nao kwa akili kweli

    Daah Mkuu nishakubali matokeo,, japo anasema hana mimba alikuwa ananipima tu
  6. Bin Shaib

    Nimesingiziwa mimba isiyo yangu, wanawake tuishi nao kwa akili kweli

    Sawa mkuu, kama akinipiga kibuti ndo ntajua kumbe upendo haukuwepo alikuwa akiniigizia
  7. Bin Shaib

    Nimesingiziwa mimba isiyo yangu, wanawake tuishi nao kwa akili kweli

    Ngoja niseme nae maana nilivyo mvuruga kwa maneno anaweza fanya maamzi ya kutoa,, nimwambie me nipo radhi kuilea
  8. Bin Shaib

    Nimesingiziwa mimba isiyo yangu, wanawake tuishi nao kwa akili kweli

    25 yrs,, Asante mkuu kwa ushauri ntaufanyia kazi
Top Bottom