Hellow member naitwa benson aged 22 naishi arusha mimi ni kijana mchapa kazi pia ni fundi mzuli wa computer nina jua tatizo lolote kuhusuana na computer nimeangaika sana bila mafanikio mwenye connection yeyote plz tuwasiliane 0713003524 au 0766724536 nashukuru.
dah ni mwenzagu ila iyo too much lABDA MWENZIE alikunywa viagra mbona mimi haujawai nitokea saa nyingine tuwe waelewa kukomoa si haja ndo kutafutiana umaiti ndo huku may ur soul RIP booo
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.