Natafuta kazi, nina Diploma ya Information Technology

Natafuta kazi, nina Diploma ya Information Technology

bensoni

Member
Joined
Feb 9, 2014
Posts
10
Reaction score
0
Hellow member naitwa benson aged 22 naishi arusha mimi ni kijana mchapa kazi pia ni fundi mzuli wa computer nina jua tatizo lolote kuhusuana na computer nimeangaika sana bila mafanikio mwenye connection yeyote plz tuwasiliane 0713003524 au 0766724536 nashukuru.
 
Hellow member naitwa benson aged 22 naishi arusha mimi ni kijana mchapa kazi pia ni fundi mzuli wa computer nina jua tatizo lolote kuhusuana na computer nimeangaika sana bila mafanikio mwenye connection yeyote plz tuwasiliane 0713003524 au 0766724536 nashukuru.


angalia zoom TICS wametoa nafasi za kazii ushindwe mwenyewe
 
Hellow member naitwa benson aged 22 naishi arusha mimi ni kijana mchapa kazi pia ni fundi mzuli wa computer nina jua tatizo lolote kuhusuana na computer nimeangaika sana bila mafanikio mwenye connection yeyote plz tuwasiliane 0713003524 au 0766724536 nashukuru.

Ukiwa muongo jitahidi usiwe msahaulifu. Ona, katika post yako ya February 2014 umesema una miaka 20, na kwenye post yako hii ya September 2014 unasema una miaka 22.
Ova.
 
Hellow member naitwa benson aged 22 naishi arusha mimi ni kijana mchapa kazi pia ni fundi mzuli wa computer nina jua tatizo lolote kuhusuana na computer nimeangaika sana bila mafanikio mwenye connection yeyote plz tuwasiliane 0713003524 au 0766724536 nashukuru.

Umesahau hii post uliweka mwezi wa pili mwaka huu?

am benson young gay from arusha aged 20 new here i would love to meet new friends and share ideas €

hahhahahaah huyu young gay ana matatizo, ndani ya miezi ya miezi sita ameongezeka miaka miwili.

tuweni serious madawa yanalipa mimi nikipata connection nauza maana nimesha fanya ushoga mpaka nimechoka bila mafanikio yeyeto bora unga tu kwakweli


hizi siasa mm huwa ata zisielewi bora tu watupe haki zetu za mapenzi ya jinsia moja


Nilidhani Jamii forums hairuhusu haya mambo,kumbe mpo?
 
Umesahau hii post uliweka mwezi wa pili mwaka huu?



hahhahahaah huyu young gay ana matatizo, ndani ya miezi ya miezi sita ameongezeka miaka miwili.







Nilidhani Jamii forums hairuhusu haya mambo,kumbe mpo?

duh, hii kali.
 
Hellow member naitwa benson aged 22 naishi arusha mimi ni kijana mchapa kazi pia ni fundi mzuli wa computer nina jua tatizo lolote kuhusuana na computer nimeangaika sana bila mafanikio mwenye connection yeyote plz tuwasiliane 0713003524 au 0766724536 nashukuru.
vp umepata
 
Back
Top Bottom