hp mu wazima..jaman me bado mgeni naomba msinitolee mapovu sana nisaidien kwa hili nitaloenda waeleza..
kuna mpendwa mmja anadai kukosa uaminifu kwa boy wake kutokana na kukuta msg za ajabu ajabu kwenye simu ya huyo boy..
mbaya zaidi alikuta msg ya rafiki yake wa karibu wakichat na...
huwezi amin we Chai chungu umenifanya nijiunge jf kwa hii story..nilikua naisoma kimya kimya..acha kuwa kimya mda mrefu bana utamu umeshatuonjesha so malizia tu...kutuweka roho juu juu c fresh..pa1
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.