Ni wazo zuri fuku ila kuwa makini maana biashara nyingi zinahamishika na nyumba yako ipo tu...so make sure atakaejitokeza anaeleweka maana utakuja kuuziwa nyumba ukiwa unaangalia. ..nina uzoefu kwenye hili. ..be careful
I think kwa watu waungwana sio vyema kuendelea kujadili afya ya Lowasa maana hata Deo hakuwa mgonjwa sasa hivi yuko wapi? Anaejua kesho yako ni Mungu tu acheni kukashifu status za afya za watu...hakuna anaependa kuugua. ..
CCM na UKAWA nani wanahangaika? Rais EL kila akija na hili mnazingua anatoka na jingine mara mzime umeme, mara oooh ICC ya nini? Mara msitumie jangwani, mara matusi, mara UKAWA wanaedit pictures, mara...xxxxxxxxxx tulieniiiiiiii ....mtatoa mbegu mwaka huuuu😂😂😂😂
Sikatai msanii kushabikia chama anachokitaka ni haki yake but kujihusisha na makundi ndani ya vyama yenye mirengo ya kikanda, na kikabila anachemka sio siri.Anaweza kununuliwa kwa kuwa ana followers wengi but what next baada ya uchaguzi? UKAWA wakichukua atakuwa amejiweka kwenye mazingira gani...
Hivi kama sio kutokufikiri unategemea kwenda kaskazini kufanya show au unadhani mwisho wa mziki wako ni October? What if UKAWA wakishinda utakimbilia wapi Ndorrrrrrrrrrrobo wewe...think BIG. Kashule nako kanasaidia
Hahaaa zee ra takwimu ritatooka tu na renyewe...af jamaa Anatia huruma balaa ubunge hamna, uwaziri hamna, na uprezdaaa ndio huo umeyoyoma...
Labda tuanzishe kitengo cha kuhesabu samaki😃😃
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.