Recent content by Balqior

  1. B

    JamiiForums Tanzania Acheni maneno ya mitaani na mitandaoni kupata mke ni kazi sana miaka hii

    njooni Melancholic Equation x binti kiziwi Mallerina Shadeeya Joanah ShesRise_1
  2. B

    JamiiForums Tanzania Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

    Mambo ya moral dilemma yanaingia hapa. binti kiziwi
  3. B

    JamiiForums Tanzania Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

    Kuna wale wenzetu kobazi, mwanzilishi wao alioa binti wa miaka 6 akalala nae alipofika miaka 9 binti kiziwi
  4. B

    JamiiForums Tanzania Ukitazama hii video utasikia hawa mabinti wadogo wanasema "ficha bwana ako ndani, ndio tushavamia hivyo"

    Duh easy money lakini it's very small, naamini boda boda akihonga sana haizidi elf 20, ndo ela ya kumfanya binti aache shule na akimbie nyumbani aende kukesha gheto kwa bodaboda 🤔 AXIOM APEX VERBOSE
  5. B

    JamiiForums Tanzania Ukitazama hii video utasikia hawa mabinti wadogo wanasema "ficha bwana ako ndani, ndio tushavamia hivyo"

    Wazazi wenyewe wanaelewa maana na wao walipitia huko wanajua kuzuia watoto wao wa kike wasifanye hayo mambo ni ngumu ni sawa na kuzuia mafuriko na mkono.. Ndo hapo ishu inakuja sawa hawawezi zuia, ila binti yao anatoka na nani, kama mwanaume anaeleweka, ishu inaisha kifamilia Mad Max
  6. B

    JamiiForums Tanzania Ukitazama hii video utasikia hawa mabinti wadogo wanasema "ficha bwana ako ndani, ndio tushavamia hivyo"

    Mad Max Eli Cohen IIT MWASISI OS Nafikiri na baadhi ya wazazi pia wa hao mabinti wana support mabinti wao kuwa na wanaume, ila wanaangalia na aina ya mwanaume, kama mwanaume ana mueleko wa maisha/ana maisha mazuri, si rahisi wazazi wa binti wamshtaki akafungwe miaka 30.. Mfano we kijana wa...
  7. B

    JamiiForums Tanzania Ukitazama hii video utasikia hawa mabinti wadogo wanasema "ficha bwana ako ndani, ndio tushavamia hivyo"

    We jamaa nae kumbe familia 🤣 🤣 ila hii sheria ya miaka 30 ni uonevu kwa mwanaume inatakiwa iwe miaka 30 kama kweli mwanaume ulilazimisha kufanya mapenzi na binti.. Nashangaa mwanaume akisex na kibinti Cha secondary ni rahisi kwenda jela kuliko akiwa shoga, mashoga kibao yanajulikana yapo mtaani...
  8. B

    JamiiForums Tanzania Ukitazama hii video utasikia hawa mabinti wadogo wanasema "ficha bwana ako ndani, ndio tushavamia hivyo"

    Hivi kwanini mabinti wengi wa secondary wanapenda kutoka kimapenzi na bodaboda?
  9. B

    JamiiForums Tanzania Mwanaume, Nini kinachangia utembee na mwanafunzi, tena under 18?

    Kwanza nikusahihishe. Wengi tunachanganya hizi terminologies mbili "pedophile" na "ephebophile" Kwa comments za humu, wanaume wengi ni ephebophiles, na sio pedophiles Ephebophiles ni wanaume wanaopenda kufanya mapenzi na teenage girls ambao wamekwisha vunja ungo. Pedophiles ni wanaofanya...
  10. B

    JamiiForums Tanzania Naweza kumpata mwenzako

    Jf utapata time wasters, wadangaji na mijike dume
  11. B

    JamiiForums Tanzania Mke wa mtu ananitaka

    Unajifanya umekosea njia, akikaa kimya unakula mtaro akikwepesha na kujitoa mashine huko, unavunga unaendelea na njia ya kawaida Niamini Mimi
  12. B

    JamiiForums Tanzania Mke wa mtu ananitaka

Back
Top Bottom