Recent content by baba mbena

  1. B

    JamiiForums Tanzania Chid Benz: Wasanii wengi wanatumia cocaine, mimi nilikuwa natumia madawa ya bei rahisi sana

    Anayeshabikia fisiem ana madhara makubwa!
  2. B

    JamiiForums Tanzania Chid Benz: Wasanii wengi wanatumia cocaine, mimi nilikuwa natumia madawa ya bei rahisi sana

    Anayeshabikia fisiem ana madhara makubwa!
  3. B

    JamiiForums Tanzania Ijue historia ya muziki wa Disko Tanzania

    uzi mtamu sana huu
  4. B

    JamiiForums Tanzania Ijue historia ya muziki wa Disko Tanzania

    wadau tupeni histori ya blackmoses na digadiga!
  5. B

    JamiiForums Tanzania Siku ya Kwanza Kuongea Kiingereza mbele ya Kadamnasi kidogo nizimie

    Nina jirani yangu msambaa ,yeye aliacha shule Kwa sababu ya kiingeleza,alikuwa na zamu ku represent mstalini ,akatoka mbio mpaka Kijiji cha pili Kwa bibi yake ,hakurudi Tena!
  6. B

    JamiiForums Tanzania Tetesi: Wanaodhani kuwa ni Yanga wakamatwa na ushirikina huko KMC Complex

    Kati ya Simba na yanga nani anajulikana CAF Kwa uchawi,!?
  7. B

    JamiiForums Tanzania Tukumbushane maisha yalivyokuwa kabla ARV hazijaanza kutolewa

    Umefikilia mbali sana,ni kama masihara,nikifikiria makete,Kagera! Acha kabisa!
  8. B

    JamiiForums Tanzania Yanga ni mwakambwembwe hawawezi kuwa makarobo

    Simba alifika fainali kombe Gani? Mwaka Gani? Tukumbuke sote shirikisho lilianzishwa mwaka 1994.
  9. B

    JamiiForums Tanzania Je mitaro inayopatikana hapo mtaani kwako ipo kwenye hali nzuri au inahitaji kuzibuliwa tutoe tope?

    Duh!! Kama naielewa afu kama sielewi!!?
  10. B

    JamiiForums Tanzania Siku hizi vijana wengi wa kiislam wanakula nguruwe bila hata hofu

    Kuna siku nilisafiri na bosi wangu kwenda Dodoma, tukafika usiku wa Saa Tisa, tukachukua vyumba hotel, bosi kama Kawa kaagiza blanket chapa mtu(wakubwa mmeelewa) kulipokucha tukaelekea kwenye pilika zilizotupeleka huko, baada ya pilika tukaenda kwenye sehemu moja ya nyama choma ili kupata msosi...
Back
Top Bottom