Je huo ni mtazamo wa nani ? Mimi nikisema Heche alikuwa shahidi na alimtetea Mh. Lissu. It's just your words against mine gentleman 😂. Tuliza kichwa kaka.
Gentleman,umekula kwanza leo? Tuliza akili basi. Kawaita kama mashahidi wake, waje wasije, wamkaange au wamtee is out of his control. Relax utafute hoja ya kesho uvune
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.