Nashukuru wakuu kwa muda ambao nimekua humu, tangu mwaka 2020.
Ndugu zangu nimeajiriwa kwenye kampuni binafsi, NAPATA pesa kiasi na kufanya baadhi ya michongo yangu kadhaa.
Maamuzi niliyo fikia radmi nikuacha KAZI ili NIFANYE shughuli za mziki nimeshindwa kujigawa nikizubaa mwaka huu utaisha...
Kaka hiyo jambo yule Mzee Alisha stafu, aka kama pembeni alikua amemuandaa kijana wake anaesomea Dubai, baada ya kijana kumaliza masomo akamkabidhi ofisi, yule kijana alikuja nampango maalumu ya kuifanya jambo iwe kampuni kubwa Kanda ya ziwa na kweli alifanikisha hilo.
Kila Miss ana director wake Yani timu yake inayo msimamia, hao wanapewa maelekezo kwamba tuna vaa nguo ya kuogelea, wao wana design wanampa mtu wao, ni timu kubwa, ya Miss husika(director)
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.