Recent content by Akili 2

  1. A

    Uchaguzi 2020 Ushauri: Gwajima asiposhinda uchaguzi huu astaafu siasa, amefanyiwa kampeni kubwa sana na Dr Magufuli

    Umeeleza vizuri ila mwisho hapo umekosea ,,huyo mayalla hafai kuwa kiongozi hata kuwa mwenyeki hafai kabisa
  2. A

    Kwa vyeti hivi naweza kupata kazi?

    Utakuwa umetoka Amozon College au Grace College wewe
  3. A

    Miundombinu ya Dar es salaam imepitwa na wakati: Hali hii haiwezi kuendelea!

    Umeshikiwa akili au? Mbona watu wengibe akili hamna
  4. A

    BBC, habari za moto Mlima Kilimanjaro anaripoti mwandishi kutoka Kenya, ni sahihi?

    Naye yule akili yake bhana ,yani Kuna baadhi ya watu akili zao Ni majanga
  5. A

    Uchaguzi 2020 Lissu, Kiburi si maungwana!

    Hapa ndiyo utaona uwezo wa vijana kufikiria na kupamabuwa mambo
  6. A

    Uchaguzi 2020 Lissu, Kiburi si maungwana!

    Akili zako bhana
  7. A

    Video za nyimbo 10 bora za wakati wote zilizoweza kufikisha ujumbe kama ilivyokusudiwa

    11. Msaliti by christian bella 12.Ngongingo 13. Tuma na ya kutolea
  8. A

    Unapaswa kumshukuru sana Mungu

    Wazazi wangu ndiyo wamenipa akili
  9. A

    Unapaswa kumshukuru sana Mungu

    Na wewe baki na fikra zako zisizoweza pambanua na kureson mambo
  10. A

    Unapaswa kumshukuru sana Mungu

    Yupi asiyeweza kukusaidia lolote? Asiyeweza kuzuia usife
  11. A

    Naomba kujua umuhimu wa NSSF

    Yaliyo andikwa kwenye vitabu vyao na yanayofanyika ni tofaut sana, mie ningapata wabunge wa kuondoa ujinga wa mafao ningewapongeza sana , salary ilitakiwa ikaywe PAYE basi
  12. A

    Unapaswa kumshukuru sana Mungu

    Mungu gani huyo akulaze hospitali muda wote huo halafu umshukuru? Hivi sisi binadamu akili zetu tumeshikiwa na nani? Yaani mtu aponywe na madaktari halafu umshukuru mtu ambaye hata hayupo bali ni stori tu za kusadikika tuache ujinga sasa Mie kila day nasema hakuna kitu kinaitwa Mungu wala...
Top Bottom