Fununu kama fununu , zinasemekana lakini 🤔🤔🤔

Fununu kama fununu , zinasemekana lakini 🤔🤔🤔

min -me

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2022
Posts
59,727
Reaction score
172,493
Eti kuwa mimi min nimebadilika na sasa nina stress 🤣🤣

Ukweli ni kuwa zamani nilikua mnafki na sasa nimekataaa kuwa mnafki na mpumbavu tu🤣

Eti pisi ni mbovu kabisa ila nikienda selfika natakiwa niseme ni mrembo tu , kmmmke , mimi sio mafala mnaowaokota hapo kariakoo kmmke zenu🤣
 
Eti kuwa mimi min nimebadilika na sasa nina stress 🤣🤣

Ukweli ni kuwa zamani nilikua mnafki na sasa nimekatakaa kuwa mnafki na mpumbavu tu🤣

Eti pisi ni mbovu kabisa ila nikienda selfika natakiwa niseme ni mrembo tu , kmmmke , mimi sio mafala mnaowaokota hapo kariakoo kmmke zenu🤣
😁Mangi Pata kwanza Kili baridi 🍻
 
1790785311916.jpeg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom