Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Paddy
JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Last seen
4 minutes ago
Posts
484
Reaction score
367
Points
500
Find
Find content
Find all content by Paddy
Find all threads by Paddy
Live New Posts
Postings
About
Paddy
reacted to
Kiranga's post
in the thread
Ila waafrika bwana!, mtu anaweza kugeuka kuwa paka ili asumbue watu usiku ila hawezi geuza makaratasi yakawa pesa
with
Thanks
.
Tatizo watu wanapenda ujinga.
Tuesday at 9:52 PM
Paddy
replied to the thread
Ila waafrika bwana!, mtu anaweza kugeuka kuwa paka ili asumbue watu usiku ila hawezi geuza makaratasi yakawa pesa
.
Tatizo la kwanza la Mwafrika ni kuamini kwamba binadamu anaweza kugeuka na kuwa paka! Tuna safari ndefu. Tufanye kazi, hakuna paka...
Tuesday at 9:13 PM
Paddy
reacted to
Its Pancho's post
in the thread
Vyuo vikuu vyote jirekebisheni kuna namna mmepotoka kidogo.
with
Thanks
.
Elewa vizuri hata kama hawafaulishi bado wangefaulu tu Elimu ya sasa tofauti na zamani ambapo kitabu kimoja shule wanafunzi 10...
Monday at 3:44 PM
Paddy
reacted to
GANJIBHAAI's post
in the thread
kITOVU CHA HIP HOP TANZANIA JIJI LA MWANZA
with
Thanks
.
Southern Highlands Mbeya pamoja na Iringa pia zilikuwa very active kwenye Hip Hop miaka hiyo.
Sunday at 6:34 PM
Paddy
reacted to
TrueVoter's post
in the thread
Islamization ya CCM-CCM inasilimu
with
Thanks
.
..hakuna kitu kipya samia anafanya, lbd km mtu anakuwa hataki kuelewa, waislam ni watu wenye hila nyingi..wana mambo yao mengi kutaka...
Sep 29, 2026
Paddy
reacted to
Luca Paguro's post
in the thread
Nataka kuhamia Kanisa Katoliki
with
Thanks
.
Kwa sasa mimi ni muumini wa Kanisa la Anglican lakini hivi karibuni nimetokea kuvutiwa na Kanisa Katoliki, na nimeona ndio Kanisa...
Sep 24, 2026
Paddy
reacted to
MTAZAMO's post
in the thread
Kuna upepo wa prominent Protestant converting to Catholicism! Nini kinatokea?
with
Thanks
.
Movement ya Wakatoliki kuhama ni ya weak Catholics lakini Protestant wanakuja watu waliochimba vitu kwelikweli na wengi ndio Catholic...
Sep 11, 2026
Paddy
reacted to
MTAZAMO's post
in the thread
Kuna upepo wa prominent Protestant converting to Catholicism! Nini kinatokea?
with
Thanks
.
Wakuu, Huko ulaya na hasa Marekani kuna pastors wengi na vijana wengi wanaojiunga na Kanisa Katoliki kuliko wakati wowote. Ajabu kubwa...
Sep 11, 2026
Paddy
reacted to
N'yadikwa's post
in the thread
Makanisa mengi ya kilokole hapa Bongo hayafundishi tena kuhusu Mpinga Kristo & 666. Kulikoni?
with
Thanks
.
Nakumbuka miaka ya nyuma mahubiri kuhusu Mpinga Kristo, alama ya mnyama (666) na kitabu cha Ufunuo yalikuwa kawaida sana kuyasikia...
Sep 4, 2026
Paddy
reacted to
Expensive life's post
in the thread
Sheba Igangu anataka Balozi Mkubwa aliwe kichwa kama yule mdogo, wanamlazimisha atume ujumbe kule kuwa aliwaingiza chaka!
with
Thanks
.
Hakuna kitu tulikosea kama kumpa Magu nchi 2015.
Aug 29, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register