Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
anne marie, female, employed, education: phd, health issues umri: 32yrs, politics-atendae haki kwa muda huo ndo nampa support ya kisiasa, relationship status- Kapuni!!!, faith: christian...
0 Reactions
19 Replies
994 Views
ha bari mimi ni mtanzania wa kawaida napeda kujumuika na wana jamii ili niweze kupata habari pamoja na mambo mbalimbali yanayolihusu taifa na biashara za kimataifa. karibuni wote ambao muna weza...
0 Reactions
5 Replies
907 Views
HODI JAMII FORUM JINA:-NGIDO DD >>Naomba kubadilishana mawazo katika tasnia hii ya TEKNOHAMA ambayo ndiyo kimbilio la dunia kwa ujumla wake. SWALI:- >>>>>>>Je ni watanzania/watanganyika wote...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Kwanini hawataki kujiuzuru?
0 Reactions
8 Replies
876 Views
hey u guys may i chip in the forum may we share idears with u all i appreciate your iqs
0 Reactions
10 Replies
959 Views
hey guys!
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Hii Guys,are you all alive! am happy :smile:being here and hope that you also feel the same way i do, enjoy your time!! Byeeeeeee!!!!!!!!
0 Reactions
7 Replies
984 Views
Hello, broder an sistas, lady an juntlman
0 Reactions
12 Replies
1K Views
am new to jamii forum..am glad to be part of it
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Hi members!!!!!!!!!!!!!!!!!!Love you all.
0 Reactions
2 Replies
730 Views
Habar za humu. Naomba kujumuika wadau
0 Reactions
4 Replies
836 Views
Ni mimi yuleyule toka china dada yake maufong
0 Reactions
5 Replies
758 Views
Nashukuru kwa kuwa mmoja wa wanaJF, members asante kwa kunivutia kwa post zenu mbali mbali za kijamii tuendelee kujuzana.
0 Reactions
3 Replies
787 Views
Hodi hodi wenyewe?
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Hv ni mawaziri wangapi wanatakiwa kutema ngese?
0 Reactions
2 Replies
782 Views
hallo, hodi hodi wanajukwaa. naomba kujongea jukwaani.
0 Reactions
2 Replies
549 Views
Hodi hodi wanajamii katika familia yenu!
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Wana Bodi, Naomba nichukue fursa hii kujitambulisha kwenu. Naomba mnilee, mnisaidie na mnikuze katika maadili ya forum. SEBM
0 Reactions
5 Replies
790 Views
Halloooo pipo,naomba mnipokee mgeni wenu.
0 Reactions
3 Replies
672 Views
Hili kweli ni jumba la intelligents coz here so many hot n interesting topic to get within our brain by just havin a glance on them! am proud of being a JF member!!!!!!!:peace:
0 Reactions
8 Replies
960 Views
Back
Top Bottom