Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
nilipigwa ban ya vi-siku kadhaa, kusema kweli sijui kosa langu lilikuwa lipi na bado sijalijua, sababu pia sijawahi post matusi wala abuse yoyote humu so bado sielewi kosa langu la kupigwa ban...
1 Reactions
16 Replies
1K Views
Hello Wenyewe, mimi mgeni naomba kukaribishwa.Ahsante
0 Reactions
6 Replies
1K Views
hi
Hi Alll members of JF
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Hi all! Here I'm.
0 Reactions
11 Replies
1K Views
hello!! am new in this site bt joined to xchange ideas wt u buddies hop I wl get a gud coy r8?????:happy::happy:
0 Reactions
15 Replies
1K Views
Habari zenu wanajamii wote!naomba mnipokee pia nategemea muongozo wenu jinsi yakushiliki kwenye mijadala mbalimbali
0 Reactions
8 Replies
1K Views
naomba ukaribisho wenu tafadhali kwenye sehem hii muhimu sana kwangu
0 Reactions
9 Replies
921 Views
hi
Hi i am a young dynamic male 24 years. welcome me girls :whoo:
0 Reactions
3 Replies
815 Views
Naomba mnipokee.
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Jamani mi mgeni naombeni mnipokee
1 Reactions
36 Replies
2K Views
Waungwana habari zenu! Nimefurahishwa na kazi mnayofanya humu ya kuelimisha umma. Nami naomba kwa heshima na taadhima kujiunga nanyi.
0 Reactions
5 Replies
964 Views
jifunze kushukuru kwa Mungu na binadam wenzako, itakusaidia kujwekea hazina kwa baba ye2 aliye mbingun.
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Wadau najitambulisha kwenu,
0 Reactions
6 Replies
861 Views
kama kawa wanajamii ndani bila hodi
0 Reactions
6 Replies
1K Views
alaa kumbe hakuna cha kukaribishana hapa, ngoka niingie ndani mwenyewe nianze kurusha vitu hewani, mtanikoma
0 Reactions
5 Replies
895 Views
Nimebisha hodi hadi mime choka kumbe hakuna mtu? naondoka nitarudi baadaye
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Jamani e, Madame B Nina hamu ya kushambuliwa. Nipokeeni, Nileni nyama, Nakuja kama Mgeni aliezeeka jamvini.
1 Reactions
27 Replies
2K Views
Hodi hunu ndani jamani,mpo?Nimekuja kujumuika......
0 Reactions
8 Replies
662 Views
JF
Vipi mabeshte? Sote tuko hapa ili kuchangia pakubwa kwa Jamii Forums,basi twende kazi. (Kenya tuko imara)
0 Reactions
5 Replies
904 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…