Habari zenu kina kaka na kina dada, kwa wakubwa zangu shikamooni. Nimekuwa mfuatiliaji mzuri wa jukwaa lenu na leo nimepewa ridhaa ya wakubwa kujumuika nanyi. I am so much privilaged to join you...
Vyenye nilikuwa napita, ghafula nikaona link ya jamii forums na iyo ilikuwa way back zenye tunasema ni miaka kadhaa, na nilipata kama nahitaji kujoin coz bila shaka ziko mambo za kujifunza. So...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.