Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Nawasalimia wanajukwaa,kwanza nianze kuwapongeza kwa kazi nzuri update za kielimu nna uhukika sio mimi tu nimekuwa nikifurahia newz and update from you great thinkers. To that reasons i take...
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Heshima kwa Wakuu.nashukuru kuwa nanyi naomba mnipokee.asanteni sana
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Salam wakuu..............
0 Reactions
8 Replies
1K Views
:eyebrows: Ndugu zangu kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikifuatilia sana mada mbalimbali ambazo zimekuwa zikiingizwa katika uwanja huu wa watu pevu wanaohitaji mabadiliko ya kweli! Sasa kwa kuwa...
0 Reactions
15 Replies
1K Views
hello members
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Nimekuwa mfuatiliaji wa zaidi ya miaka mitano wa mtandao huu, sikuwahi fikiri kama ipo siku nitaamua kuwa mwanachama kwa sasa nimeamua niwe mwanachama shiriki ili niwe nawaletea nyeti za Masaki...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Hello Greetings to ALL JF members. After enjoying this site as guest for a couple of months ago and finding it helpful. I am very much excited to officially join this community. Its my...
0 Reactions
6 Replies
782 Views
helo there am open to new suggestions, and discuss matters that really affect us on our daily basis.
0 Reactions
7 Replies
811 Views
I have been following the site for quite some time now as a guest and I think its the right time to be a member! Wenyeji naomba kukaribishwa!!!!
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Nimefurahi sana kuungana na nyie ndugu zangu wanajamvi na hongereni kwa kutoa michango mbalimbali ya mawazo ktk kuijenga nchi yetu Tanzania,pamoja sana!
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Hii ndo zawadi kubwa niliyoweza kujipa mwenyewe katika tarehe yangu ya kuzaliwa siku ya leo..Hellow JF members.
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Walini-ban nimefungua account nyingne
0 Reactions
16 Replies
1K Views
Jamani nipokeeni nimetoka mbali saaaana - nilikuwa yahoo masanger, nikahamia FACEBOOK, huko nako amani imetoweka watoto wameshika nchi, ndio maana nimeibukia huku.
0 Reactions
7 Replies
813 Views
Heshima kwenu wakuu.Mimi ni member mpya wa jamii forum,naombeni mnipokee ili tuweze kuendesha na kuendeleza mijadala mbalimbali kama great thinkers..
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Hey niaje?
0 Reactions
7 Replies
1K Views
wanajamvi habari za mihangaiko ya maisha!tumshukuru mungu kwani tumejaliwa pumzi. mie ni mgeni hapa jamvini,naomba mnipe ushirikiano wenu.
1 Reactions
9 Replies
1K Views
Wagumu,wana_HIP HOP,.MA_BISHOSTI,.MA_OSTADHI.,MA_PADRI na MARAIA WOTE humu __SHIKAMOONI
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Hi!
Mambo vipi wadau am just come here! just to hi cuz looong time cjaingia humu enjoy yr life.
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Wakuu nimejiunga na magreat thinkers naomba mnipokee na mnipe ushirikiano. Nawasilisha.
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Halow member I salute u
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Back
Top Bottom