Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Salaam kwa wanajamii nyumbani kwa wakubwa wanaofikiri.ninajitambulisha kwenu ili tuweze kubrain storm our thoughts. Ahsanteni
0 Reactions
5 Replies
1K Views
hi
naombeni kukaribishwa
0 Reactions
5 Replies
940 Views
Hi members, Its my pleasure to be among the members of this forum.
0 Reactions
5 Replies
876 Views
Hodi. Mnakaribishwa kukutana na fikra, uzoefu na misimamo ya OMBUDSMAN. Shukrani nyingi kwa wanadamu wote wanaosimamia UKWELI na UFANISI.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Wadau mpoøo! Am a new comer 2karibishane wazaz hope mko wazima humu ndani
0 Reactions
6 Replies
1K Views
habari zenu mabibi na mabwana bilA ShaKA mko powa namba mnikaribishe ndugu yenu juma munna 4rm tunduru ruvuma ndani ya jF Thankx
0 Reactions
5 Replies
1K Views
hi
hello,hw iz it buddies?
0 Reactions
3 Replies
840 Views
kama kawaida kwa wapenda maendeleo kama mimi hawawezi kuacha kitu kama JF kiwapite, hii inatokana na utendaji kazi wake na hali halisi ya uhuru wa kujieleza ilivyo nchini mwetu hivyo kama mpenda...
0 Reactions
5 Replies
800 Views
Alaaah kumbeeee!!!!!
0 Reactions
6 Replies
976 Views
how are u JFmember?
0 Reactions
4 Replies
788 Views
Nami nimo kwenye Jamii.
0 Reactions
4 Replies
930 Views
Nimekuja kwenye jukwaa..... Shurti nipige hodi wanandugu! Poleni na majuku mazito ya kutuhabarisha. Jf ni zaidi ya jukwaa. Hodi hodi!!
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Hi wapendwa..Knock knock..anybody hooome.. i am new here! Nikaribisheni plz
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Habari wana JF jina la Ulamaa Hemed lipo ktk mitandao mingi ya kijamii lkn ndio yule yule mmoja tu. Naombeni upendo na ushirikiano wenu ili niweze kuishi humu kwani IPO KIBAO LAKINI JF KIBOKO YAO...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Baada ya muda mrefu kuwa msomaji tu bila membership tangu jamboforums mpaka jamiiforums hatimaye nimeamua kuwa mwanachama
0 Reactions
8 Replies
988 Views
hodi hodi Eng nimewavamia wanajamii real nice lets build our country.Chadema oyeeeeeeeeeeeeeee Arusha Juuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu ok Good day
0 Reactions
7 Replies
981 Views
napenda kumjua mkurugenz wa usalama wa taifa.
0 Reactions
7 Replies
902 Views
salaam wana JF mim ni kijana mwenye umri wa miaka 26 natafuta binti wa kuoa mwenye sifa zifuatazo, awe na umri wa miaka 20-25,rangi maji ya kunde,asiwe mfupi sana wala mrefu sana,asiwe mnene...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
HI,TO ALL WANAJAMII ,CALL ME EMMANOS OF KAHAMA MAY I STEP INTO DA FORUM.I ADMIT I WAS TOO LATE TO JOIN B'CAUSE NO SOONER THE TIME I GOT HOLD OF THE JAMII THAN I FOUND WHAT MOST I WANTED BEFORE.IT...
0 Reactions
7 Replies
971 Views
Nimependa sana hii web,, na nimejifunza mambo mengi sana wakuu, kwakweli mchango wenu ni muhimu sana, nawaomba tuzidi kusaidiana
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Back
Top Bottom