Wana jamvi hodi hapa kwenu.
Mie ni mgeni ila nimekuwa naperuzi kwa muda mrefu sana humu ndani kama mgeni leo nimeona sasa jiwe mwanachama. Naombeni mnipokee.
Naahidi kuwa mwanabodi mwema, na...
Ni mgeni humu naombeni ukaribisho. Ina nina mambo mawili naombeni ushaur..
1. Mke wangu mtarajiwa wa rafiki yangu wa karibu kachepuka baada ya kumuuliza kwa siku nyingi hatimaye kakir wazi...
Nawasalimu Wapendwa,
Naomba niwahusishe tafakari hii,Bwana Joka Jinga ni rafiki yangu na tumekuwa wote na alivyokuwa mdogo aliwahi kujihusisha kimapenz na mtoto wa Bibi yake(Mtoto wa mdogo wake...
Goodmorning africa goodmorning tanzania
hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahhahahahahahahahahahhahahahahhahaha
lets lough louder for africa
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.