• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ugandan News and Politics

Serious discussions on Politics and Latest news from Uganda
Replies
2
Views
1K
May Day
May Day
Replies
1
Views
386
pye Chang shen
P
Replies
29
Views
2K
batmanwafez
batmanwafez
Replies
19
Views
497
Ulweso
Ulweso
Replies
66
Views
2K
mludego
mludego
Replies
3
Views
373
jinola hamza
J
Replies
1
Views
518
Babu Kingo
Babu Kingo
Replies
17
Views
1K
Mzizi wa Mbuyu
Mzizi wa Mbuyu

Forum statistics

Threads 1,403,637
Members 531,313
Posts 34,430,001
Top