Position: Financial Controller
Your profile
To be considered for the position of Financial Controller, we expect candidates to have the following qualifications, skills, and experience...
Request for Expression of Interest for Provision of Works of Electrical Construction for Main Camps & Pipe Yards (MCPYs) 11/12/16
Reference No.: CPP-PROC-TZ-075-0103-C1
China Petroleum Pipeline...
Job Post: Instructor Positions at Brightinstitute
Zanzibar-Tanzania
Required Education:
- Master's degree in Business
-Master's dehree in Education
Master's degree in Public Health
Master's...
Wakuu habari? Nahitaji msaada wa kazi.yeyote anayefaham kazi ilipo naomba aniambie.Nina ujuzi wa laboratory ,QC pia kazi yoyote nitafanya.hapo chini ni part ya CV yangu pamoja na certificate...
Baada ya ku-graduate nikaona nianze kufanya freelance, ili nijipatie japo hela ya vocha kwa kufanya programming (web dev). Nikaingia Upwork kwa mbwembwe na huge expectations, eeh bana eeh!
Kazi...
Hi hope mko poa Sana.
Nimeshangaa kuona kijana mmoja eti anataka kutoa 500K kwa kiongozi Fulani ngazi ya wilaya eti atamsaidia kupata kazi Tamisemi.
Yaani huu ujinga wa vijana wa siku hizi ni...
naitaji mtu seriously mwaminifu ambae yupo tayari to fanye biashara pamoja, yaan partnership.
Kuanzia mwezi 5 eneo liwe Dar salaam, kwa sas sipo Tanzania ila natarajia kurud baada ya miez 4 kama...
Kwanza nipende kutoa shukurani za dhati kwa yoyote yule ambaye ameamua kuchukua muda wake kusoma huu uzi wangu.
Mimi BabaMorgan nakuja tena mbele zenu wakubwa kwa wadogo mliopo humu Jamiiforum...
Hello members
Mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuuu mwaka wa kwanza, nahitaji kazi, supermarket, au kuuza duka la nguo, vipodozi nk.
Education: DIPLOMA IN PUBLIC ADMINISTRATION
LOCATION DAR ES...
Wakuu kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu.
Umri wangu ni miaka 31,jinsia me..natafuta kazi yoyote halali hapa dodoma.
Elimu yangu ni kidato cha sita ila pia nina uzoefu basic wa...
Natafuta kazi yoyote ile.Nimesoma bachelor of business administration (Accounting) nimehitimu 2018 lakin tangia nimemaliza chuo nilikua nikufundisha o -level masomo ya basic mathematics na...