naitaji mtu seriously mwaminifu ambae yupo tayari to fanye biashara pamoja, yaan partnership.
Kuanzia mwezi 5 eneo liwe Dar salaam, kwa sas sipo Tanzania ila natarajia kurud baada ya miez 4 kama upo tayari karib inbox.
Idea za biashr lonazo ni
1.Kampun ya kuuza na kusambaz nafaka.
2. Duka la hardware.
Kuanzia mwezi 5 eneo liwe Dar salaam, kwa sas sipo Tanzania ila natarajia kurud baada ya miez 4 kama upo tayari karib inbox.
Idea za biashr lonazo ni
1.Kampun ya kuuza na kusambaz nafaka.
2. Duka la hardware.