Habari zenu wapendwa,
Samahani kwa anaejua inachukua muda gani kulipwa malipo ya NSSSF baada ya kukusanya document zote!
Maana mimi nilikua nafanya private sector nimemaliza mkataba tangu mwezi...
Habari za wakati huu ndugu
Nahitaji dada wa kazi, eneo la kazi ni Dar es Salaam, mshahara 60k.
Aliye tayari naomba tuwasiliane, au kama unafahamu mtu anaye hitaji kazi naomba pia unisaidie.
Kamishna Jenerali wa Uhamiaji kwa Mamlaka niliyonayo chini ya Kanuni Namba 11(1) ya Kanuni za Uendeshaji za Uhamiaji za Mwaka 2018, natangaza nafasi za Ajira Mpya za Askari wa Uhamiaji kwa Vijana...
Wakuu kama huwezi sema hapa nitumie private message kunipa hata 'round figure' ya mshahara atakaoanzia kijana atakayefuzu mafunzo ya UHAMIAJI akijiunga kwa elimu hizi;
1. Form six.
2. Shahada...
Habari zenu wakuu.
Nipo katika nyakati ambazo hazielezeki wala kusimulika , nimekuwa nafatilia kazi huu mwezi sasa wa tatu.
Mpaka nikasema ngoja nijaribu kutembelea na JF the home of great...
Nimeiiba sehemu.....
Kuna mwanangu baada ya kuchapwa na life, akaamua kujitosa kwenye kazi za saidia fundi.
Kazi ya kwanza aliyokutana nayo kwenye ghorofa moja hapo kariakoo ilikua ni kubeba...
The Human Resources Office of Daqing Oilfield Constructions Group Company Limited (DOCG) informs all Tanzanians with the following qualifications and who are ready to work at the Marine Tanks &...
Are you looking for a fulfilling career opportunity with a globally recognized organization? The U.S. Embassy in Tanzania is currently hiring qualified individuals for a variety of positions. Join...
BRAC TANZANIA FINANCE LIMITED (BTFL) is the largest Microfinance organization in Tanzania with a mission to responsibly provide a range of financial services to people at the bottom...
NATIONAL SALES MANAGER
Mbeya Cement Company Limited a member of Amsons group is a leading manufacturing company providing innovative and sustainable building and construction solutions within and...
Habarin wadau wa JF
Mimi nikijana mwenye ujuzi wa taaluma ya welding yaan uchomeleaji mageti madirisha kupauwa kenchi za chuma nk.
Nina vifaa vyote lakini sina ofisi naombeni connection wadau...
Habari za leo,
swali kwa ufupi tu kwa wazoefu au hata kwa ulivyoona
Hivi ukonda wa kwenye malori ndio ukoje maana kuna mtu anatafuta vijana wa3 kufanya kazi hiyo
Naombeni ufafanuzi hapa ikoje
Wadau
Niliahidi hapa kwenye huu uzi wa Mambo muhimu niliyojifunza katika maisha yangu ya kuajiriwa kwamba ikitokea nimepata sehemu ya kupiga kazi ningewajuza. Nachukiua nafasi hii kuwafahamisha...
Vijana graduates pazeni sauti muajiriwe mnakaa kimya serikali inajisahau na nyie mnasahaulika
Imefika point kwa mwaka serikali ina ajiri wastani wa vijana 10,000 tu .
Graduates wengi wana...
EMPLOYMENT OPPORTUNITY FOR THE YEAR 2015/2016
The Higher Education Students` Loans Board (HESLB); was established under the Act No. 09 of 2004 (as amended) and started operations in July, 2005...
Kadri miaka inavyo zidi kwenda kunakuwa na ongezeko kubwa la wimbi la vijana wanao tafuta ajira.
% kubwa wengi wanapata ajira wamesha choka miaka ya 35-40.... hapo ana ambuliatu Ela ya kustaafu...
Natumai mko wazima.
Mimi ni kijana wa kitanzania, nina shahada ya Usimamizi wa Manunuzi na Mnyororo wa Ugavi (Procurement and Supply Chain Management) pamoja na cheti katika matumizi ya kompyuta...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.