Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Shalom, Ifahamike ya kwamba ukweli ni tunu na kusema ukweli ni ibada kamilifu. Naomba jamii itambue kuwa umbile la uke wa mwanamke lilivyo halina Cha umri wala nini ili mradi amevuka miaka 19...
14 Reactions
115 Replies
8K Views
Watanzania wote tumetoka kwenye makabila tofauti tofauti. Hivyo basi hata wapenzi wetu pia wana makabila yao. Swali la kizushi, mpaka sasa umezionja za makabila mangapi? Mimi nita highlight na...
9 Reactions
83 Replies
7K Views
The number of unmarried beautiful women around the globe is enough to tell you that beauty is no longer considered as a criteria for marriage. Stop bleaching. Men are now looking for common...
7 Reactions
18 Replies
755 Views
WAnaume wakileo. Mnaanza mahusiano anaanza kusema unafanya nini ?? Mko kwenye maongezi kidogo eti una teni hapo sasa kama mie mwanamke unataka hela yangu yanini kwasababu gani?? Dunia ilipoanza...
13 Reactions
106 Replies
3K Views
Sasa wewe endelea kumnunulia nguo za ndani, atazivua mbele yetu na kututunuku bila shida yoyote ile.
7 Reactions
66 Replies
2K Views
Nimekuja direct kwenu wana jf kuna story yangu nataka kushare nanyi, iko hivi; Nilipokuwa chuo mwaka wa kwanza nilipata mpenzi tumwite (Grace) siyo jina halisi. Grace alikuwa mwaka wa pili...
16 Reactions
158 Replies
5K Views
Ni waoga kuwaface live wanawake na kuwaeleza hisia zao. Tofauti na zamani, angalau wengi walikua brave pia tech haikuwa kubwa na Pana kama leo. Upo Dar unaelezea hisia zako kwa binti yupo Iringa...
19 Reactions
208 Replies
9K Views
Wakuu kwema? Jana jioni nimetoka kwenye shughuli zangu, kufika home nikakuta wife amejifungia chumbani akiwa anacheza mziki akiwa uchi wa mnyama huku anajiangalia kwenye kioo cha kwenye dressing...
48 Reactions
413 Replies
37K Views
Juzi ijumaa nikawa nimempitisha wife kazini kwake.wakati naondoka nimefika kama meter 200 hivi mbele nikakumbuka kuwa kasahau mkoba wake kwenye gari,basi ikabidi nimrudie kimya kimya,kufika...
35 Reactions
142 Replies
8K Views
Bob Marley anakuambia ya kwamba "If she's amazing. She won't be easy If she's easy, she won't be amazing If she worth it, you won't give up If you give up, you're not worthy.. Truth is Everybody...
2 Reactions
5 Replies
602 Views
Tunapolifanya tendo hili na wake zangu,ni tendo la furaha kubwa na hadhi ya juu sana: 1.Kila mmoja wetu huwa na shauku la kulifanya na kila mmoja anataka kujua mwenzie atakuja kujaje,staili gani...
6 Reactions
24 Replies
1K Views
Nadhani mnakumbuka niliwaleteaga huu uzi kuhusu namna ambavyo nilifumaniwaga na mwanamke wangu kigamboni na aliyenichoma ni mke wa Mwarabu Binti wa kirangi na yeye kuna siku akaingiza mwanaume...
1 Reactions
23 Replies
2K Views
Wakuu,hivi ni kwa nini mwanaume ukinywa konyagi then ukamuingilia mwanamke kimwili haumwagi wazungu kiurahisi?
2 Reactions
15 Replies
699 Views
Hili suala kusema ukweli linatokea si kwangu tu bali karibia kwa kila mwanamke analalamika "KUTOKOJOZWA" Wanaume mnaharaka sana wakati wa kufanya mapenzi, na hamna ubunifu, shida ni nini...
31 Reactions
396 Replies
20K Views
Wakulu Nyie ambao mko na interest ya kuoa ni Bora kuoa single mother kuliko Hawa ambao Bado hawana watoto au mtoto hata mmjo.. Kuoa single mother inakupa uhakika kuwa shamba mbalo unaenda...
9 Reactions
41 Replies
2K Views
Hapa ñaona kama anadhalilishwa tuu, halafu wanawake wengi wazuri ndio wanakua hawana akili sijui shida nini. Na hii tabia yenu ya kupenda kutoa jicho sijui mmeipata wapi aise Inasikitisha Sana...
3 Reactions
49 Replies
2K Views
Wakuu Hii stuation ya kumwaga bao la kwanza baada ya tako mbili ni udhaifu wala si kawaida! Ni kheri usisimamishe uanze tiba haraka kuliko tako mbili chali alafu unajipiga kifua eti na wewe ni...
8 Reactions
45 Replies
3K Views
Habari za mchana. Hii nimeitoa kwenye familia moja kanda ya ziwa. Hivi ulishawahi kuona familia fulani ina watoto wengi lakini mmoja haolewi,au haoi na akioa anaacha ndoa haidumu. Au kama ni...
15 Reactions
182 Replies
19K Views
Aman iwe nanyi wapendwa katika bwana Kama kichwa cha habar kinavyosomeka hapo juu Yapita miaka miwili niko kwenye ndoa na mke wangu lakin bado hatujabahatika kupata mtoto licha ya mke wangu...
24 Reactions
392 Replies
52K Views
Back
Top Bottom