Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Wakuu nina mchumba wakihaya ila mie mwenzenu simuelewi kwa sababu nikiwa na hela mapenzi yanapanda moto ila nikiwa sina hatuelewani tunakosana. Nikijaribu kumpgia simu zangu hapokei. Sijajua...
8 Reactions
25 Replies
1K Views
Kuna siku niliwahi kuona chapisho lililosema."Najiuliza jinsi Dr Nandipha aliweza kupenda, kuishi na kufanya mapenzi na muuaji bila kuogopa, kwa mara ya kwanza nitakubaliana na watu wasemapo ogopa...
32 Reactions
426 Replies
23K Views
Wakuu habr za siku nyingi mimi kama mimi sillent killer 2 kijana peace leo naoa.bdo umri wangu wakawaida (21) sana lakini kutokana na majukumu nimeamua kuvuta jiko mapema.Mungu bless my family and...
1 Reactions
10 Replies
550 Views
Mi ni mgeni huku, nimekuja kuanza maisha. Nahitaji mwanamke wa huku mbeya mjini kwa mahusiano endelevu. Nimekuja huku JF coz mi sio mtembeaji sana wala muongeaji. Muda mwingi nipo ndani...
3 Reactions
51 Replies
2K Views
Nataka niachane na mchepuko wangu niliedumu naye kwa miaka miwili, nipeni ujumbe mzuri wa kuachana naye. Sababu za kumuacha, tangu niwe naye hajanipa chachu yoyote ya kimaendeleo zaidi ya kunifilisi.
12 Reactions
83 Replies
2K Views
Hivi mwanaume wajisikiaje pale unapoongea nami naongea,ukijibu nami najibu,ukiuliza na nauliza,ukikaripia nami nakaripa,ukinipiga nami narudishia,ukitukana nami zito hilo I mean mwajisikiaje...
19 Reactions
231 Replies
7K Views
Jana nimejikuta nimelala njee tena ni baada yakumuota X wangu amekuja kunisalimia nikaja kumfungulia mlango . Aisee hii ni maajabu sasa hii inakuwaje ??
9 Reactions
52 Replies
2K Views
Eti kwa mfano mwanaume alikuwa na ex wake waliopendana ila akazinguaga mwanamme wakaachana na mwanamke alikuwa anampenda Sana huyu mwanamme yaani Sana alijitoa ila jamaa akaleta mawenge.sasa...
2 Reactions
8 Replies
497 Views
Hii kauli inayotumiwa na wadada "nilimpa kila kitu still akaniacha"haiko sawa, unakuta hio kila kitu ni mapenzi(papuchi) tu 😁.
8 Reactions
27 Replies
1K Views
Jamaa yangu alinikera sana, iko hivi mshikaji alikua amejipata pata kifedha si mbaya. Kuna single maza akawa ana mganda jamaa ampe fedha kusaidiana tu, Na huyo singo maza alikua na jamaa ambae...
13 Reactions
58 Replies
3K Views
Wajomba! Mahusiano yamekuwa kama ajira kwa wanawake sababu wanaingia kuvuna vitu viwili kama sio 1. Pesa 2. Furaha na yako yote Bwana eeh hapo juu hakuna chochote cha maana we kama vipi NUNUA TU...
2 Reactions
15 Replies
1K Views
Siku ya pili niko hapa mpanda. Huu mji umepoa kichizi sana,hakuna viwanja vya maana vya kujirusha. Sehemu pekee ni Kingstone na B'eps,na penyewe hakuna jipya. Kwa wenyeji wa hapa naomba mnipe...
2 Reactions
8 Replies
590 Views
Habari wakuu . Weekend ya leo iko poa sana twende kwenye lengo la thread hii. Unakuta msichana mnapangana kabisa kesho anakuja kutoa utelezi alafu ikifika mida ya kuja text ajibu call apokei...
10 Reactions
88 Replies
4K Views
Kila mrembo ukigusa ni komeo na kufuli, mwaka huu tutakoma
4 Reactions
1 Replies
243 Views
Hapo vip! Huyu dada ameongeo ukweli kabisa ila anapingwa na wanaume wenye rangi ya shetani na wanawake waliolewa na majitu mabaya.Huo ndio ukweli penda usipende. Waafrika huwa wanautamaduni wa...
4 Reactions
78 Replies
3K Views
Kuna watu huwa wanachukua risk kubwa sana 😂 Binti kisu haswaa unamtoa huko kijijini unamleta town DSM,
2 Reactions
2 Replies
274 Views
Nlikutana nae Mlimani City nikawa na ukaribu nae pale fish fish. Nikazunguka zunguka nae ndani. Nikampa na lunch ya ukweli nikamruhusu aende. Kesho yake tu aliniletea Mbunye. Anasoma Law na ni...
3 Reactions
5 Replies
572 Views
Rasmi nimeshindwa kabisa kustaafu hizi mambo daah yaani mwili unataka kila siku nichakate . Naweza chakata hata mara tano afu sichoki wakuu hii ni kawaida kweli?? kukaa siku moja bila kuchakata...
3 Reactions
33 Replies
1K Views
Malaya ana imani zawadi pekee ambayo anaweza kukupa ni pampuchi tu. Hana kingine anachotaka kwako Zaidi Ya pesa. Mkeo ndio Ambae unajenga nae familia na maendeleo binafsi. Mtunze mkeo jeuri...
22 Reactions
79 Replies
3K Views
Yaani hii imenitokea mara kibao ukimwambia basi nionyeshe kidogo wengi hata hawajiulizi mara mbili utasikia umeona,yaani afadhari sisi wanaume ndiyo tumebaki na aibu
9 Reactions
45 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…