Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Habari zenuuuu Swali ndio kama hilo, Nakumbuka ilikua mwaka 2012 nilikutana na kijana mtanashati sana, handsome, Yaani ukimwangalia anavutia kwakweli. kukutana kwetu ilikua katika mazingira ya...
48 Reactions
201 Replies
26K Views
Bhandugu salaam! Nina yangu ya moyoni wapendwa wacheni niyatoe nipate kupumua! Mimi nimeolewa tangu mwaka 2008, tuna watoto wawili na mume wangu. Lakini tangu mwaka jana February mume wangu...
36 Reactions
951 Replies
82K Views
Juzi ilikuwa Ni Birthday ya mpenzi wangu,Basi jana nikamwambia apitie maghetoni aje achukue zawadi yake nimemwandalia Kutokana na shauku aliyokuwa nayo jana saa2 asubuhi akanipia simu...
7 Reactions
17 Replies
2K Views
Nilikuwa na mwanangu leo akawa ananiambia mama, naomba ongea na wanao hasa hawa warembo. Unamkuta Mrembo ameweka picha Facebook au Instagram au whatsapp Kwa profile picha ameweka matako hapo...
12 Reactions
152 Replies
11K Views
Imagine unarudi nyumbani tu kutoka mihangaiko hata kukaa hujakaa unakutana na ukaribisho kua anaomba shilingi mia aongezee akanunue sukari kweli? Na muda huo sio kama hana hela kabisa, unajua...
8 Reactions
77 Replies
7K Views
Wakuu naandika haha huku moyoni Nikita na uchungu sana kwa. Kweli. Hapa mitaani ninapokaa kuna baadhi ya wamama wakiwa na watoto wao wadogo waliotelekezwa na waume zao wanateseka sana hapa...
9 Reactions
82 Replies
6K Views
Takriban miezi 6 sasa natumia Telegram kwa ajili ya masuala fulani ila baada ya kujiunga nilitumiwa link na mshikaji wangu nami nikajiunga kwenye group moja la [emoji725] najua mnaelewa. Sasa...
4 Reactions
160 Replies
18K Views
Habari wakuu!? Hili Dubwana Corona linajifanya mwalimu dunia, badala yakufunza linaadhibu, yaani linajifanya kugusa kila nyanja halijui kuruka hili, limetuvamia hadi Mabaharia!!eti limepenya...
1 Reactions
33 Replies
4K Views
Siri ndani ya ndoa ni chanzo cha matatizo Unakuta mmoja wapo ndani ya ndoa anafanya mambo yake kwa kisiri, hasa yanayogarimu pesa bila kumshirikisha mwenzake. Mwingine inafikia hatua anajenga...
3 Reactions
6 Replies
2K Views
Wakuu nakiri mapenzi ni kitu kingine ndio maana Mungu aliyaumba mapenzi. Kuna mwanamke ambae ninampenda sana ila tumegombana now wiki ya pili ila kakaa moyoni mwangu. Mimi ndie niliyeamua...
2 Reactions
17 Replies
2K Views
“In my 35 years of study as a psychologist, there is only one thing I cannot really understand and that is, what does a woman really want?” — Sigmund Freud Sigmund Freud is a famous and renowned...
1 Reactions
10 Replies
1K Views
Closed
18 Reactions
76 Replies
6K Views
Poleni sana na janga linalowakumba TZ kitalaamu likiitwa changamoto ya upumuiji. Katika pitapita zangu kwenye majukwaa pendwa MMU na CHIT CHAT ili kutumiza yale yote anayonituma ibilisi...
41 Reactions
730 Replies
38K Views
Wasalaam wananzengo Nipo hapa nawaza na kuwazua. Iko hivi wakati nipo chuo mwaka wa kwanza yapata miaka 8 iliyopita nilikutana na binti Fulani. Baada ya kumtongoza akanikubalia na tukaanza...
3 Reactions
41 Replies
6K Views
Wadada naomba mnisaidie Mfano unakuwa na girlfriend mtaani wakajua kuwa una mahusiano na mtu flani kisha wanawake wakaanza kmchukia yule msichana ulonae kwenye mahusiano. Yaani hapo nasemea 90%...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Toka kuanza kwa usafiri wa hizi pikipiki imekuwa na wimbi kubwa sana la wake za watu kutoka kimapenzi na hao bodaboda. Nauliza hivi ni hao wake wanaowataka hao bodaboda au imekaaje hiyo? Muda...
7 Reactions
296 Replies
33K Views
Mambo vipi wadau wa JF. Mimi sio mtumiaji wa FB but juzi kati nikafanya research ndogo tu. Nikatengeneza account FB na kuipa jina la kiume. Ndani ya masaa 24 sikupata friend request hata moja...
10 Reactions
15 Replies
2K Views
Sio mpenzi sana wa jukwaa hili ila kuna tabia nimeiona imenishangaza baada ya kwenda likizo home kama unavyojua janga la corona. Kuna wapangaji pale home huyu sasa ni mwalimu ameoa unamkuta...
10 Reactions
61 Replies
5K Views
Mwaka Jana mwezi 12 nilikutana na Dada mmoja katika moja ya mitandao ya kijamii na tukaanzisha mahusiano Mimi Niko mkoani yeye yuko dar es salaam. Mwaka huu mwezi wa pili nilionana na huyu Dada...
3 Reactions
29 Replies
3K Views
Nianze kwa kuwasalimu wote kwa upendo wa dhati kutoka moyoni mwangu. Niombe samahani kwa huu uzi wangu ambao umelenga kabila fulani. Nina sababu maalum kufanya hivyo wala sio suala la kuendekeza...
2 Reactions
18 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…