JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Hi chit chat Kila binadamu naamini kipo kitu anachoenjoy kufanya Binafsi napenda sana sana sanaaaa mziki ....hiyo ndiyo starehe yangu kubwa na huwa naenjoy sanaa Wewe je?
15 Reactions
387 Replies
26K Views
Kwa haraka haraka niwakumbushe mawili tu 1. Kuna jela - Maamuzi na matumizi sahihi ni muhimu sana 2.Tu enjoy kidogo hasa tukijifariji " why should we die with health liver and lungs ?" Ni...
15 Reactions
85 Replies
3K Views
Aaaah! Wakinga Mbwana Kila siku kujimbwamba fai. Kua sijui mnamaghorofa kko sijui mna mambembele cargo. Lakini hayo yote ni sifa za kijinga kama kampuni Bora ya mabus itwayo ABC Ina wapeleka kwenu...
3 Reactions
7 Replies
376 Views
Wakuu kama ilivyokuwa kichwa Cha ujumbe hapo juu. Niko under pressure ninatakiwa nifanye presentation kesho mchana na ninajiona kwa kila namna sijakamilisha some infos. Please msaada wenu...
3 Reactions
18 Replies
826 Views
Hili chimbo huko Mjini lipo pande zipi?
7 Reactions
45 Replies
3K Views
Ndugu zangu ambao ni majob-less habari na amani iwe juu yenu! Karibuni katika ukurasa wetu tupige story na kupeana moyo kwa kipindi hiki kigumu tunachopitia.. Vilevile kama kuna michongo, ideas...
28 Reactions
271 Replies
12K Views
Leo Nakuwa MNYENYEKEVU KULITOKUKA Kwenu Nyote Kwani Hivi Ninavyoandika Huu Uzi Nimejifungia Toilet Ili Huyu Mke Wa Mtu Na Hawara Yangu Asijue Kuwa Nawasiliana Na Nanyi. Kwanza Kabisa Napenda...
2 Reactions
41 Replies
11K Views
Member wengi waliopo Jf ambao hawajaweka avator hawajui kuapload. Yeah ndivyo ilivyo kama unabisha andamana mpaka ofisi ya wazri mkuu
0 Reactions
31 Replies
2K Views
Rejea mada tajwa Uzi huu ni kwa ajili ya VISA/ MIKASA ya kushangasa na pengne mtu akaja na jawabu la mkasa wako unamaanisha nini au tafsiri ya mkasa ulionao. Mimi nimehama mkoa wa ziwa na...
4 Reactions
7 Replies
553 Views
Weekend tunapumzisha vichwa na vodka kubwa Kidogo We weekend imekukuta wapi ? Missing rhumba kipindi Niko na Marehemu Akukweti, na Magufuli! Japo nilikuwa mdogo kwao! Masilingi upo Powa? Britanicca
20 Reactions
143 Replies
5K Views
Jamani niko mkoani Kagera kikazi, nimetahadharishwa nisiende kijiji cha Buzi, wanakula nyama za watu, nasikia hata wamachinga hawaendi huko kufanya biashara.
0 Reactions
60 Replies
15K Views
Signed out forever
29 Reactions
184 Replies
4K Views
Jamani habarini. Niko Dodoma ambae anafahamu sehemu nzuri amabayo ina mziki na naweza angalia mpira naomba maelekezo tafadhali Niko Dom muda huu.
2 Reactions
54 Replies
11K Views
Nmejiuliza sanaa Maswali Mengi kuhusu Hospitali ya ugonjwa wa akili kwann waliamua kuijenga Dodoma. Wakuu Naombeni Maelezo juu ya hili jambo,Twende kazi sasa.
2 Reactions
48 Replies
2K Views
Hii bard Arusha n hatar utaweza jukuta unamaliza k vant kubwa mbili na usilewe
1 Reactions
7 Replies
432 Views
Wakuu muwe na siku njema yenye mafanikio. Mungu awafungulie Milango ya Baraka. Chochote mtakachokifanya kikafanikiwe zaidi.
8 Reactions
10 Replies
352 Views
Ni aibu ambayo ni ngumu kuikana na utajihisi guilty Miaka ya nyuma kuna kipindi niliwahi kuishi kwa mjomba nikiwa nasoma form 5, Nilianza tabia sugu ya kujichua huku naangalia video za x, kwangu...
4 Reactions
16 Replies
779 Views
Back
Top Bottom