Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkutano wa CCM Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Daudi Mchambuzi, Jul 16, 2011.

  1. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,536
    Trophy Points: 280
    kama kuna mtu yuko mbeya naomba atujuze kinachondelea kwenye maandamano na mkutano wa CCM. tupia hapa habari tujadili bandugu.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    wanafunzi watakual wahspewa buku moja moaj ili waende
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nipo njiani kuelekea kwenye mkutano, nitarushia picha mkutano ukiisha kwani simu yangu ya mchina haitasaidia
     
  4. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si walilazimishwa kwenda wa kagoma, au ndo wameamua kuwahonga sasa?Hivi wataongea nini cha kuwavutia watu?
     
  5. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu unaenda kwenye mkutano au maandamano, maana wanaanza na maandamano...usiache kutupa live updates, na pichaz usisahau ujumbe wa kwenye mabango, maana hadi sasa hawajasema nia ya maandamano maana hawakawii kuyaita maandamano ya kulaani "maandamano ya vurugu" ya chadema
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tupo pamoja sana
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Naomba tu wasisahau picha za mabango. Hawa ccm sijui watapataje watu maana hawasemi lengo la maandamano. Sijui wamewapa polisi taarifa gani maana wanatakiwa waseme na lengo la maandamano kwenye taarifa yao. Au kama huko mby wanatangaziwa watutaarifu na sisi!
     
  8. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lengo la maandamano ni kwa wanaCCM wa Mbeya kuupongeza uamuzi wa NEC na Secretarieti mpya ya chama wa kuelekea kuijenga CCM katika mtazamo mpya, na Lengo la mkutano ni kuuelezea umma wa Mbeya zana nzima ya kujivua gamba na hatua zilizofikiwa mpaka sasa katika harakati za kukisafisha chama.

    Kwa wale waliokaribu na mji wa Mbeya, mkutano huo utarushwa Live na Radio Generation FM.
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    So far ni fedheha
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    albendo upo mbeya?
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    taarifa zilizotufikia sasa hivi ni kwamba wameenda kuchukua watu kutoka vijijini na walipofika mjini mbeya gari yao moja imegonga mtu na kumwua,
    nimeongea na ndugu yangu yuko mbeya sasa hivi!
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    elaborate
     
  13. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    inamaana hapo mjini hamna watu? CCM mbona wanalazimisha mambo? kizuri chajiuza kibaya cha jitembeza
     
  14. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Inakumbusha yale yakukusanya madawati ilimkalie wakati kiongozi anakuja alafu akisha pita mnaendelea kukaa chini kwenye mawe! Yaani ni kujidanganya mwenyewe.
     
  15. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sita ndo anapanda jukwaani anawasalimia
     
  16. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Anatusalimiaje?
     
  17. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anasema mkewe mzaliwa wambozi ananza kufuru etiyeye ni yohana mbatizaji
     
  18. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Kweli kufuru, wekeni picha kama mnazo; maana kutoka CCJ hadi CCM kweli yeye na Nape kiboko, wamemwacha ndugu yao Mpendazoe hewani
     
  19. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko wpi?nipo hp,
     
  20. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Idadi ya watu ikoje. Umri gani ndio wengi
     
Loading...