Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Ni Avatar Gani unayoipenda JF?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by maishapopote, May 19, 2011.

  1. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Habari za asubuhi Wadau?
    Leo Nimeona Tujadili Kuhusu Avatar,Ukiacha Avatar Yako mwenyewe uliyoiweka ni Avatar ipi nyingine unaipenda,Na sababu gani Kama kuna sababu,manake Avatar nyingine unaweza kuipenda hata kama huna sababu,mimi binafsi nilikua naipenda sana Avatar Ya Nguli ile ya zamani inamuonyesha Sharobaro mmoja hv Kavaa macheni,pete na Jersey ya Chicago Bulls......Je wewe unapenda Ipi? Nawasilisha wadau...
     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    hahahah MS we ni nourma.....actualy Avatar yako si Mbaya manke pia inaonyesha uhalisia wako
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    speaker
    hmethod
    kigogo
    mtorii
    re fr masanilo

    kwangu mimi nazipenda sana tuu
     
  4. S

    Strategizt Senior Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 158
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh hiyo avatar yako utata!!!! teh teh teh
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mi naipenda na Reddevil!
     
  6. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    dah mkuu hii ya kwako huwa inanichefua kwa kweli si ya kistaarabu hata kidogo
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    click me!
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,016
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    me ya kwangu ndio nzuri inabidi utumie akili kuielewa
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Me zote tu ninazokutana nazo, ila kuna moja tu ilinikera kipindi fulani, sijui kama mwenyewe aliibadili....
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Babu kubwa,lakini mmmmhh.
     
  11. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    hahahah mi hapo akili ya nini naangalia kwenye dark tu,hapo faint sipaoni
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ya Katavi na BelindaJacob..nazipenda sana!!!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah! Hivi avatar hazina expire date??
     
  14. MVAA GWANDA

    MVAA GWANDA Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Avatar ya Katavi naizimikia sana, kila nikiiona inanifanya nitabasamu kweli kweli. inanifanya nihisi kuwa hata alichopost kitanifanya ni-smile
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hazina expire date mkuu..hebu usiitoe yakwako, hata nikiwa na mawazo inanifanya nitabasamu na kucheka jinsi ilivyo..
     
  16. M

    Marcossy A.M Verified User

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani namtafuta Ndorobo: mara ya mwisho nilisikia anapatikana Same ya Kilimanjaro. Sijui imekuwaje hadi simpati tena kwenye mawasiliano. Ajuaye namna na mahali pa kumpata anijuze tafadhali.

    Ni mrefu kidogo, mwembamba sana haswa kwenye mikono, anaongea taratibu ingawa si mpole, mkorofi wa kisiasa na anapenda Kilimo. Rafiki wake wa karibu alionekana zanzibarhivi Punde!

    Nisaidieni katika hili: zawadi nono itatolewa!
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    narudi sasa hivi
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Niko mobile, sizioni Avatar, last tym nilipenda ya Roboti Invizibo na ya Nyani Ngabu, eh? Na moja hivi imeandikwa araundi blaksi, neva rilaksi.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hii kwenye jokes ndio mahali pake...
     
  20. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ushacheki yangu?
     
Loading...