Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je mwanamke uko tayari?

Discussion in 'Love Connect' started by Jaluo_Nyeupe, Jan 14, 2011.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wana JF,

    Mwaka huu nipo katika harakati za kutafuta mchumba katika mazingira ninayoishi na kwingineko, nimeona sio vibaya pia nikiweka wazi nia yangu hapa ili mwanamke yoyote anayedhani namfaa au ananifaa tuweze kuwasiliana, pengine hapa ndio mahali ambapo Mungu amepanga hasa tukutane.

    Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 30 (kijana wa makamo), ninafanya kazi katika kampuni binafsi, mrefu kiasi, mweusi mwenye umbo la wastani. Ninaishi Arusha na Dar -es –Salaam.


    Natafuta mchumba mwanamke mwenye umri kuanzia miaka 18 – 30. Elimu kuanzia ya sekondari na kuendelea, awe anafanya kazi au awe tayari kufanya kazi ya kujiajiri au kuajiriwa. Awe mkristu au kwa ambaye sio mkristu awe tayari kubadili dini. Awe mcha Mungu, anayejiheshimu, asiye na majivuno wala mwenye makuu, mwenye tabia nzuri na mpenda maendeleo kwa ujumla.

    Kwa mwenye nia ya dhati tu aniPM au kuniandikia e-mail kupitia onyango.alex@gmail.com.

    Maoni yanakaribishwa pia.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    omera safi sana
    mungu akusaidie umpate wa ukweli
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwenye avatar apo ndo wewe?
    km si wewe basi ni pm ......:smile-big::smile-big::smile-big:!!!!!!
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    erokamano jaduong, naamini Mungu atanisaidia tu.
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hahahaaa kwa nini kama si mimi ndio nikuPM? huyo wa kwenye avatar hajakuvutia?
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :love::love::love::love:
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ushauri wa mtarajiwa; AWE FUNDI WA KUPIKA NYUKA(UJI):smile-big::smile-big:
     
  8. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hahahaaa nyuka maber bana, si unajua tena?
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haya wale wapenda kuolewa kazi kwenu!!!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kanivutia lakin mmhh anaonekana ivi...
    1.anaonekana ana majigambo km si mbwembwe
    2.ana tabia za kikongo ivi
    3.sipend mwanaume anayevaa masut sut ivo km anaenda kuppresent pepa kumb anaenda tu saluni kunyoa
    4.anaonekana anajipenda yeye tu na concern juu ya familia yake ni C KM SIYO D au F
    nimekujibu?una swali lingne?karibu
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    umbea uo!!!!!!!!
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ahaa, nimekuelewa. Wakati mwingine muonekano wa mtu unaweza ukawa tofauti na tabia zake. Kwa upande wako inaonekana unachagua kupita kiasi. Wakongo wana tabia gani usizopenda Rose?
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ur in luuuuuvvvv:love::love::love:..jipakae lami uwe mweuthhh ka yeye...
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mi sichagui kakangu ila nisichotaka ni MWANAUME MWENYE MBWEMBWE ,MAJIGAMBO,ANAYEJIBUST ...APANA

    napenda mwanaume wa kawaida ..asiye na makuu ,wakawaida tu,anayevaaa simpo siyo manguo ya gharama sana apana ni kawaida tu cz i do believe mwanaume anayevaa masut daily pasipo sababu maalumu,anayevaa machen ,maviatu ya laki 5 namchululia km ana matatizo..napenda usafi na si mambo ya show off...
    mwanaume kwangu ninamthamin kwa up stairs yake awe km;
    ..controler wangu
    ..director wangu
    ..advicer wangu

    YAAN AWE KIMBILIO LANGU KWA CHOCHOTE NITAKACHOSHINDWA/UWEZO WANGU WA UBONGO UTAKAPOISHIA BAS ANIPE TAFU...n nt material thng..
    sipend wanasesere au wanaojifanya km wametoka na kat ya kinshasa....m simple by nature so napendsa mwanaume simpo km mimi ..mimi sipak sjirembi ata poda sigusi iweje sasa men wangu awe abanduki dresssng trebo na mapoda kumi kumi ,wanja ,lip stk....ohhh no for that case nakuruhusu uniite nachagua sana bt MANJONJO BOY noooo apa hawana nafasi
     
  15. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahhaaaa haaa i want u mimi...wewe mweupe tayariii...smtak nyau mimi ataniibia samak wangu..!!!!!!!!!
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    trust me muonekano unamata
    chek wanaovaa km wanamuziki tabia zao zikoje...ao wanaotoka km masharobaro/mabrazamen wakoje...
    wenye tabia zakiume na waliotulia kifikra za kiume huwez kuwaona wanajireeeemba wanavaaaa vya gharama....
    ..wale wenye matatizo ndo wanajaribu kutafuta vya KUWAVUTIA WASICHANA /WATU ILI WAONEKANE..ndo apo sasa suti ya m1 wakat analala kwa rafik...kiatu cha laki 7 wakat analala kwa kaka...ahh sjui bwana bt wat i blv iz watu wanaopenda KUWA WANASERERE WA DUNIA R NT hubby materail.
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi hujampata tu Rose wa style hii?
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nishampata BACHA by name bin nomino
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ulithema mie mbea...:frog::frog:..nmenuna..
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ntakupa pipi uthinune bathi...mi apenda dole ako wewe..mh!!!!!!
     
Loading...