Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba na Nape Nnauye on Jenerali Ulimwengu on Monday

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gizakuu, May 21, 2012.

  1. G

    Gizakuu Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia kutoka kwa rafiki kuwa January Makamba kiongozi Mzalendo aliyeko CCM na Vuvuzela la CCM Nape Nnauye watakuwa kwenye kipindi cha generali on Monday leo tarehe 21/05/2012 saa 2.30 Usiku. Na watazungumzia mambo yaliyotokea kwenye vikao vya CCM Dodoma hivi karibuni na mstakabali wa CCM.

    My take.
    Nini future ya CCM mikononi mwa hizi damu changa? Watafanikiwa kuvadili huu upepo mbaya kwa chama chao?
    STAY TUNED!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli basi watapata maswali yenye changamoto nyingi, maana kwa sasa wamekuwa kama wanasarakasi wanaotafuta kazi mitaani.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kipimo cha uzalendo wa MAKAMBA ni kipi?????nifahamishe nami niweze kuwajuza wenzangu
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,705
    Likes Received: 4,429
    Trophy Points: 280
    Tutapiga simu kuchangia
     
  5. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tusubiri kuckia chadema ikitajwa mara100 mdomoni kwa Nape
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jenerali,
    Tafadhali waulize pamoja na mengine yafuatayo:
    -Rais wa Nchi kuchaguliwa kwa "simple majority" huku mgombea wao wa AruMeru alitakiwa kupata 50% ya kura za maoni!
    -RUZUKU kwa vyama vya SIASA ilivyo mzigo kwa walipa kodi wa nchi hii ambao tuliowengi sio wanachama wa vyama hivi.
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu WilCard umesahau na huu mzigo wa wabunge wa viti maalum
     
  8. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hili ndilo la muhimu
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    PakaJimmy acha sooo mkuu? Wanasarakasi tena, nimecheka sana!!!!!
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu Gizakuu, kwa taarifa yako, J. Makamba hana uzalendo ni mchumia tumbo, kwenye kikao cha bunge kilichopita hukona unafiki wake? Okay, au hukuona email ambayo mwanvita na yeye January walivyokuwa wana m-blackmail bosi wa ballick gold (baasha wake mwamvita), ili aweze kutoa ela za kampeni kwa January, huku mwamvita akimuahidi huyo bwana wake kuwa January atakuwa waziri wa madini....
     
  11. Kamisaa

    Kamisaa Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  12. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Ngoja tuone mjadala utakavoenda, make ndiyo umeanza.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
     
  14. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nape analazimisha ccm ni chama cha wanyonge, kinatetea watu wa hali ya chini, kweli kazi hipo...
     
  15. o

    olng'ojine Senior Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vijana wa wanabanwa vilivyo na maswali ya Generali
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wapo naona Jenerali kawabana kuhusu kuvua gamba wameishia kuhama mada na kutotoa majibu kamili, Jenerali kaamua kuachana nao!!!!
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Haya, suala la mgombea binafsi hilo!!!!! Sioni jibu la maana wanalotoa!!!
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kwani serikali ilokwenda bungeni kupinga dhana ya mgombea binafsi ni serikali ya nani? Hawajatoa jibu!!!! Siasa tupu naona Nape anapaza sauti tu but data hana!!!
     
  19. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamba na Nnauye wanatia huruma sana wanapoitetea ccm. Ni sawa na kumtetea mwizi wa kuku aliyeshikwa na kuku mkononi.
     
  20. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,475
    Likes Received: 1,259
    Trophy Points: 280
    Very shameful, hawajibu hoja wanajibu rangi ya chama.
    Heshima kwako mwanaharakati Jenerali Ulimwengu.

    May take: Watanzania tujitahidi sana kuwapeleka watoto wetu shule na tuhakikishe wanaelewa wanachofundishwa.
     
Loading...