Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Elli
Last Activity:
May 26, 2016 at 3:30 PM
Joined:
Mar 17, 2008
Messages:
21,084
Likes Received:
974
Trophy Points:
113
Liked:
8,259

Share This Page

Facebook Twitter

Elli

JF-Expert Member

Elli was last seen:
May 26, 2016 at 3:30 PM
    1. Elli
      Elli
      Big Amen
    2. Elli
      Elli
      Feel Blessed
    3. ze jackal
      ze jackal
      Mkuu,
      Hebu nipe procedures za ku-access Jukwaa la wakubwa!
    4. Zamaulid
      Zamaulid
      mkuu mi sitaki hizo kontakit za mtu wa hiyo hotel ya tanga,ninachoomba kujua kutoka kwako ni kale kachumba ka minimum ya chini kabisa ni shilingi ngapi!baada ya hapo ndo nitaomba hizo contakit!
    5. Little Angel
      Little Angel
      hi, how are you today? ukipata jipya concerning zile kazi plz let me know. have anice day.
    6. COMPLICATOR2011
      COMPLICATOR2011
      samahani mheshimiwa, nimejaribu nimeshindwa nikibonyeza yutube yanakuja mabo mengine tofauti kabisa , nipe ujanja zaidi mkuu
    7. Mzee Wa Rubisi
      Mzee Wa Rubisi
      Thanks,
      Kuna jamaa kaulizaa nimemjibu.kauli mbiu alizotumia Rais Obama.CHECK NO 9
    8. Mzee Wa Rubisi
      Mzee Wa Rubisi
      Thanks.Lakini kauli mbiu si mchezo kuiandaa hili iwe na mvuto ka jamii,Sasa CCM awalioni hilo ,kujivua magamba kabla ujaisimamia jiulize wewe siyo gamba.?
      Kila la heli mkuu
    9. Baba Mtu
      Baba Mtu
      Mkuu nimeshindwa ku-attach file hapa ktk pm sababu siioni icon ya attachment
    10. Rutashubanyuma
    11. Elli
      Elli
      Wizi wa Laptop

      Kwema jamanii washika dau? Hivi mnajua kwamba sasa Dar ni hatari sana kwa wale wanaotembea wamening'iniza laptop zao mabegani? Ndugu yangu kuna watu wako standby kuipora na kukimbia nayo. Najua unajiuliza luwa inakuaje???

      Sikiliza, ukiwa unatembea barabarani hasa kwennye njia za watembea kwa miguu ambazo Dar magari yanazitumia pia, jihadhari sana na magari yanakuja nyuma yako, hawa jamaa huja kwa mwendo mdogo sana na akisha kukaribia mmoja wao anaivuta laptop yako toka begani mwako na gari kutokomea kusikojulikana.

      Naongea kitu ambacho nimekushuhudia kwa macho mara mbili na mimi nikiwa nimekoswa koswa bara bara ya mwenge- ubungo kati ya junction ya mlimani city na mwenge. Jamaa walikuja na kupora laptop kwa mtembea kwa miguu, na siku nyingine vivyo hivyo.
      Kwa kifupi, kuweni makini, asanteni
    12. Elli
      Elli
      Wizi wa Laptop

      Kwema jamanii washika dau? Hivi mnaju kwamba sasa Dar ni hatari sana kwa wale wanaotembea wamening'iniza laptop zao mabegani? Ndugu yangu kuna watu wako standby kuipora na kukimbia nayo. Najua unajiuliza luwa inakuaje???

      Sikiliza, ukiwa unatembea barabarani hasa kwennye njia za watembea kwa miguu ambazo Dar magari yanazitumia pia, jihadhari sana na magari hasa madogo kama chaser na mengine yanakuja nyuma yako, hawa jamaa huja kwa mwendo mdogo sana na akisha kukaribia mmoja wao anaivuta laptop yako toka begani mwako na hapo ndipo spidi huongezwa na gari kutokomea kusikojulikana.

      Naongea kitu ambacho nimekushuhudia kwa macho mara mbili na mimi nikiwa nimekoswa koswa bara bara ya mwenge- ubungo kati ya junction ya mlimani city na mwenge. Jamaa walikuja na kupora laptop kwa mtembea kwa miguu, na siku nyingine vivyo hivyo.
      Kwa kifupi, kuweni makini, asanteni
  • Signature

    "The Lord will fight my case and I shall hold my peace".Exodus 14:14