Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi wanaume mna roho za aina gani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, Jul 14, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama mnavyokumbuka ile thread ya rafiki yangu anayetaka kufanya maamuzi magumu leo tena kanipigia simu analia eti alikua na mme wake wanacheka mume wake akamuuliza lini unaondoka halafu kamtajia x_girl wake yaani jina lake kwamba he"ll be fu***ing her badly rafiki yangu huyo amelia akajiuliza hivi mbona hakumuoa huyo x-girl wake amemtumia miaka karibu minne leo hii anasema hivyo kweli ni haki mi nimeshindwa la kumuambia nahisi ntampa ushauri mbaya hivi mbona baadhi ya wanaume mnakosa roho ya ubinadamu?????
     
  2. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Is this some kind of a joke??? Huyo angekuwa rafiki yangu sina cha kumshauri zaidi ya kumtwanga vibao viwili vya nguvu labda atazinduka. Nasikia hasira sana na wanawake wenye lowest self esteem.
    Mwisho atamwambia kama unanipenda fanya na mbwa wangu mi nimekuchoka.

     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold mwambie hivi.. mwenzie hakuolewa kwa sababu ana akili kuliko yeye.. ni bora kuishi single maisha yote kuliko kuolewa na mwanaume kama mume wake.

     
  4. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Amemtumia kwa miaka minne, au wametumiana kwa miaka minne? Siku hizi hakuna mapenzi ni maslahi kwenda mbele, labda huyo dada ndiyo aliyemtumia huyo kaka zaidi.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    na nyie wanawake mambo mengine mnajitakia, mwanaume hakutaki...mpaka kakukosea heshima kwa kiwango cha juu..
    Halafu unajiliza unajiliza nini?
    Miaka 4 tu ina wingi gani?
    Watu wanakaa miaka15 na bado mtu anasepa...
    Mwambie ajiamini asepe, penzi likiisha limeisha ebooooh
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    honestly sijaelewa kitu hapa
    nani kasema nini?
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aondoke.....mwambie ndoa hailazimishwi alaaaah.....yeye anajifanya ana upendo sana eeh!
     
  8. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    amemchoka na anatafuta sababu za kumuacha huyo rafiki yako. tell her to wake and leave the b@$tard. a woman must have standards and self worth not to put up with that s**t
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Word :poa

     
  10. cement

    cement JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ................................................
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hao ndio wanafanya wadogo zetu waogope kuolewa kwani huwasimulia maisha wanayoishi basi vijana wana conclude kuwa ni bora kuishi single. Kumbe maisha yanakuwa vile unavyotaka yawe.

    Ukiwa lege lege lazima utaendeshwa tuuu.. hata uwe na mume mpole vipi utaendeshwa tuuuu.

    Kwanza hata huyo mume wake namuhurumia kwani I can imagine atakuwa mke wa aina gani
     
  12. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,883
    Trophy Points: 280
    Kamuuliza lini unaondoka aende wapi sasa?
    Halafu akamtajia jina la X-GF wake kwamba atam F......lini sasa?
    Wakati unatype ebu geuka huku tukuone sura tatizo unatype huku umetuficha sura.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,281
    Trophy Points: 280
    Mmpe pole yote maisha! Wanaume hatufanani!
     
  14. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe unaushauri mbaya sana. Unaonekana mwanamke gaidi kwanza. Yaani hata jina lako limekaa kishari shari tu. Mungu niepushe na mke kama huyu. Au hujui? Ndani ya ndoa kunatakiwa kuwe na uvumilivu. Mwambie avumilie na amuombe mungu atamsaidia.

     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Angemjibu kesho nitakuandikia list ya wanaume ambao they can't wait to bang me, and they promise better performance. But I aint leaving yet hadi niwahakiki na kuwakagua!
    Nyau!
     
  16. mito

    mito JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    When you find something difficult for you, just forget about it!
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hizo ndiyo consequences za kuangalia vigezo vya kupita; unapaswa kumpenda mtu kwa jinsi alivyo... in that way, mapenzi yako kwake hayawezi kuisha no matter what
     
  18. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    no coment ..................... cause I'm under 18!!!!!!!!!!!!
     
  19. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    dah! mpe pole sana aisee...i feel her pain..mwambie their good guys out their lyk me..aachane na huyo mpuuzi
     
  20. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aisee hapo wala haitaji ushauri,ni kusepa tu na kuanza maisha upya. hivi kwann uteseke kwa sababu ya mwanaume? yaani mpaka hapi ujue hamna ndoa.

    mwambie dada ajipange aanze maisha yake,she can live without him.

    mwambieasikilize wimbo wa WHITNEY HOUSTON- ON MY OWN.
     
Loading...