Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kwanini huyu dada alifanya vile...??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Papa Mopao, Jan 26, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kuna siku nilitokea kuwasiliana na mdada fulani(jina kapuni),ingawa hatujawahi kuonana uso kwa uso.

    Huyo dada kuna siku nilim-sms kwa meseji kama salamu, ikafika mahali, nilimuuliza amekula dinner? akanijibu "khaaa nnna njaaaa!!" nikashangaa na kumjibu "Ungeniambia mapema tungekula wote", alijibu "Jaman", aliniambia "njoo!" mahali alipo yeye ilikuwa usiku saa nne, nikajishauri kimoyomoyo nikamjibu kwa sasa ni usiku tufanye kesho(yaani siku inayofuata), alinijibu "Hapana, 2morrow ts a busy day!". Nikaona duh kweli alitaka anione nikajisukuma mpaka pale alipo na tukaonana tukaongea mawili matatu kwa muda mfupi nikaondoka.

    Sasa nilipofika hm, nikamjulisha kwamba nimefika salama, sikuona JIBU mpaka hivi sasa.

    Je, hiyo ni dharau ama?
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    amekupotezea huyo, mzee hauna kitambi nini,
     
  3. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,948
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    1. kwani ulimnunulia hiyo dinner? 2. Ukute matarajio yake au picha aliyovuta kichwani mwake haiendani na mtu aliyekutana naye pole sana ndugu
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anakufikria
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hana chako huyo! Sahau kabsa, ungejipanga na kutoka kwa ful toz... Nilishalamba pusi kwa staili hyo...
     
  6. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakutegemea kama ungekua ni wewe.
    imagination yake imekua tofauti na reality.
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umejaribu kumpigia sim?
     
  8. a

    allydou JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    au mzee unasura ya kiumeni sana, pengine alitarajia bomba ya tozi, u never know.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :):):):):):)
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    imebidi nicheke tu hapa..
     
  11. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 509
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    JIBU HAYO MASWALI KWANZA NI YA MSINGI SANA, JE, ULIMNUNULIA DINNER GANI? ULIPIGA PAMBA ZIPI? JE, WEWE MWENYEWE UNAJIONA PRESENTABLE??? NA MLIPIGA STORY GANI? MAANA MAONGEZI PIA YANACHANGIA...SIO UFIKE PALE UANZE KUONGEA HABARI ZA DOWANS... NA UVCCM...hahahhahh :nono:
     
  12. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    andazi lilikuwa limeshaumuka linataka kuchomwa - umepoteza chance na ungekuwa karibu yangu
    ningekuzinguwa kibao. Next time mchukue Blue_Face:shock:
     
  13. g

    geophysics JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ulisahau kupiga marashi anayoyapenda ukaenda na harufu ya kikwapa imekula kwako....wadada nao wana vigezo
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lol, jf bana.

    We mweke hadharan huyo mtuhumiwa otherwise ifunge tu hii thread, haina maslahi kwa taifa.
     
  15. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hakutegemea Mopao yuko hivyo ndiyo mana kakupotezea.. Au usikute message yenyewe ilijitosheleza maelezo kwahiyo hapakuwa na cha kujibu lakini wewe unajishtukia mkuu!!
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huna haja ya kujiuliza kama umedharauliwa ama la wakati ukweli ni NDIO,mpotezee tu kama alivyofanya yeye.
     
  17. K

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Short listed subiri utaitwa
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    alikuwa anataka akuone fizikali sa alipokuona UKAWA NJE YA VIWANGO na ndo mana akakupotezea
    ungekuwa umemvutia basi angekuwa wa kwanza kukuchek..umefika dia?lala salama zngekuwa nyingiiiiiiiiiiiii

    ....alivyokuona akajisemema kimoyo moyo mtu mwenyewe nayeongea nae kwenye cm ndo uyu puuuuuuuuuuuuu ...anion wala kuniskia tena bastad,,.....!!!
    ni michezo tu iyo km ile mnayotuchezeaga wakike so tuliza jambia mtu usipanmge kuchinja meza maumivu pata panadol ujisikilizie uanze upya..
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    teh teh apo chacha...unaenda kukutana na bnt wa kiislamu ushung 24 7 eti wajipigilia kata k ..do u thk atakupa nxt page..?

    unaenda kumit na dada do afu we wavaa kiluga luga km mwimba kwaya ya bukuku wat do u thk?

    mdada wa salun afu we wampigisha stor za dowans ,mwakyembe,bod ya mikopo ahh unazan atakutamana tena?

    waenda kukutana na mdada class kaenda shule kabukua afu kumit nae tu waanza kumpigisha stor za yaan ndg zangu mimi yaan wananitesa,boss wangu kaninyima trip...ahh ataona uyu ubongo wake tambala..atasepa

    B CAREFUL UNAPOENDA KUKUKUTANA NA MSICHANA ..soma anataka kusikia nini

    unakuja kwangu afu et unaanza na ..ahh jaman rose matairi yamepanda bei skuizi yaan tyre moja ni lak 6 ahh NTAKUNUNIA IMMEDIATELY...
    BYEEEEEE:car:
     
  20. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mh kumbe? Cji tena kwenye kideti cha leo!
     
Loading...