Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Mgao umeanza tena kimyakimya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 11, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wadau niko Morogoro mji mzima hakuna umeme ni zaidi ya saa mbili sasa napenda kujua mgao wa umeme umeanza??
     
  2. Kwaroz

    Kwaroz Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa arusha na moshi leo ni siku ya pili na mpaka sasa hakuna umeme na inawezekana kuna mgao au hitilafu ya karibu nchi nzima
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    mi mwenyewe nashangaa.......Chugga City no stima....nini hii sasa.....?
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Arusha toka saa kumi na mbili hakuna umeme hadi saizi na hatuna matarajio yoyote mpaka saizi ya kurudi umeme na mbaya zaidi hakuna taarifa yoyote kwa umma nini kinachoendelea.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Hapo ndipo jinamizi la kuichukia serikali ya mabwepande inapozidi kupanda. Kila kitu ni kukanusha tu hata ambayo yapo wazi.
     
  6. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hata arusha mkuu..kwaanzia saa 12 asbuhi..
     
  7. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kunani jamani humu JF hakuna mfanyakazi wa Richmond atujuze? Au mafuta ya Diwans yameisha
     
  8. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    yaleyale.
     
  9. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni saku ya pila mfululizo sasa hapa Jiji la arusha na viunga vyake likogizani hakuna meme na Tanesko hawajatoa taarifa yoyote juu ya nini kinaendelea.mwanzo walikata baadhi ya maeneo sasa hivi ni jiji zima.
     
  10. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    huku tunduma tokea saa mbili asubui mpaka dakika hii giza.!
     
  11. ikuo

    ikuo Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    mwanza tangu saa tano usiku mpaka sasa, hamna taarifa zozote toka tanesco nchi inaoza kila idara sijui mjengoni wamesema lolote. Tujuzeni mlioko huko.
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kifupi hali ni mbaya sana na hakuna taarifa ya msingi juu ya nini kimetokea. Naona kamati inajipanga juu ya propaganda juu ya hili jambo.
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Hii ni njia nyingine ya kutengeneza ulaji.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu upo mitaa ya wapi? Mbona huku nilipo haujakatwa?
     
  15. john tongo

    john tongo JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Symbion at work
     
  16. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nipo USA-Ar hakuna umeme toka jana...sijui tatizo nini, Barbra masudi naona analishwa propaganda za kutueleza kupitia vyombo vya habari.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Labda upo line ya Malongo wewe lakini hali ni mbaya babaaaaaa,
     
  18. W

    Welu JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mbeya, ileje, mbozi tangu asubuhi hakuna umeme.
     
  19. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Rocky city mpaka usiku huu hakuna Stima!
    Mwenye kaya anajirusha majuu! Allah ampe nini..Mabusha!
     
  20. M

    Mbilimbili Senior Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku njiapanda Himo tokea saa 3 na nusu asbh hadi time hii full giza, jana pia saa 12 hv jioni hadi usiku wa manane ndio wamerudisha. Nilijua Ngeleja kichefuchefu lkn huyu waziri mpya ni balaa zaidi.
     
Loading...