Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daimond akiri kutoka na Jokate!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Apr 27, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Akichezesha taya na mwandishi wetu wa GPL,platnum aka sukari ya warembo alikiri kwamba anatoka kimapenzi na mchuchu huyo(Mamaa wa kidoti),diamond alisema anampenda na hakuna kitu kitachoweza kuwaachanisha!

    Source:Gazeti La Ijumaa(GPL)
     
  2. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WHO IS DIAMOND....!!?
    NON SENSE...
    hakuna jipya hapo
     
  3. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Huyu nae kwa wema nae alisema ivyo ivyo! Me nawatakia kila la kheri
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyu nae domo kubwa kila siku yeye tu hebu atutokee huko
     
  5. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Achukue time, domo kubwa kama firigisi. Hata akitoka na kichaa atasema hawaachani.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Anataka ngoma tu hana lolote huyu
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mnasemaga hemed ana masifa,ila hamkutii huyu chai jaba,asa ye anaona ufahali kutembea na hao malaya waliokubuhu kama akna jokate?
     
  8. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Duuh na cjui anaimba aina gani ya mziki
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Domo Kaya.....Chai Jaba!!limbukeni!!huyo wala hatamuweza kama Wema pia sio type yake!!!
     
  10. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Mangurupembe yametumika watu wakibeba huwa wanauchuna sasa yeye anatangaza, wakati yule unafanya reservation ya hotel room anakukuta, unakung'uta unatoka kama hamjuani. Mwache aendelee bwana chai jaba na utoto wake zile hata sio size yake kabisa. Mwenzie Hashim aliona mbali akasepa.
     
  11. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    eeeh shosti embu punguza jazba m Ignore tu asikumalizie siku vibaya sawa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    mwache wamtumie akiishiwa wakae pembeni wanamchora yaani ye kila mwanamke anasema anampenda sana yaan linanikera ili jitu kweli ushamba mzigo!
     
  13. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 6,699
    Likes Received: 2,259
    Trophy Points: 280
    wakuu mbona hasira hivyo hadi mnamwita mwenzenu chai jaba!
     
  14. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    anakera sana ndio maana anabebeshwa majina yote hayo!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaaa umenikumbusha Zay to the B mwanadada gaidi Domo kama chai Jaba! Chai Jaba aangalie sana maana hawa watoto wanajua kutumia pesa kweli wasije kumbemenda accounts zake si umeona FA,mtoto wa kimei,hasheem wamelamba waksepa sasa huyu chai jaba anataka aweke kambi,ila wadada aliowapitia wanadai jamaa ana mguu wa mtoto.
     
  16. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    Duh!!yani ulivyomaind ndugu yangu...anachokukera nini mkuu mtu kuishi maisha yake?
    Kama unaona Jokate hamfai basi mtafutie wewe unayeona anamfaa..
     
  17. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 80
    mguu wa mtoto ndio ukoje uo mkuu??
     
  18. Brown ad

    Brown ad JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 346
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    sifa za kijinga ndo zinamlevya mshamba huyu!
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Huyu dogo naye hamnazo kweli. Kuna mambo watu hawasimulii barabarani. Watu wanazipenda zile lips na nasikia machine nayo ikiwa kwenye free fall ni inch 12. Ikijaa damu inakaribia inch 15...hayo ni maneno tu
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    We nenda tu Judi wa Kishua kwa sukari wa warembo utaujua tu muulize wema anajua.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...