Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Diamond akiri kutoka na Jokate

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Suzie, Aug 13, 2012.

  1. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nafikiri Salama Jabir is the best presenter katika hizi talk shows za hapa bongo. Naangalia kipindi chake cha Mkasi kuna swali amemuuliza Dimond very trick na Diamond akaingia kwenye kumi na nane zake kajikuta katoa siri ya kumsaliti Wema na kum-date Jokate.

    Walikuwa wakikataa siku zote walipokuwa wanaulizwa kati yake na Kidoti mpaka Wema alikuwa akionekana anatapatapa. Ila huu ugonjwa waangalie upo jamani hawa bado ni vijana wadogo sana na vipawa vyao bado vinahitajika
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,420
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 113
    Hawa wasanii wanapati bichwa kuandikwa Jf,tuwe tunawapotezea hawa watu jamani na tuangalie mambo yetu binafsi.
     
  3. C

    Concrete JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,609
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngoma lazima iwaondoe wasanii wetu wa bongo, mtandao wao wa ngono ni mkubwa sana, wanachapana kama mbwa.
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    .......instead of having an educational and interesting thread about a newly discovered technology children should go back to their simulated violence and young adults can go back to their porn.......
    Seriously you people need to calm the fu_ck down......
     
  5. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,662
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 48
    Izo ni trick za kibiashara tu! creativeness
     
  6. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,318
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Huyo Diamond alikua anataka jina keshapata atulie zake...
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,969
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    Diamond ndo nani vile............
     
  8. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Katibu wa Itikadi na Uenezi CCM
     
  9. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,833
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    YO YO Ume copy and paste nini hii kitu maana*************Never Mind!...
     
  10. K

    Keagan Senior Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe ujue hakuna neno linaitwa creativeness katika kingereza..ni creativity!
     
  11. LUCIFER

    LUCIFER JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi wao ni watu cheap mno..achana nao
     
  12. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,662
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 48
    una uhakika unacho kinena?
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,853
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Mbona habari ya zamani
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    kweri....ww uliona wapi yo yo na inglishi wapi na wapi?......btw nazimisi picha zako ze utamu....
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,738
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    na nani?????
     
  16. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 5,976
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    kingereza ndio nini?

    cre[​IMG]a·tiv[​IMG]i·ty (-[​IMG]-t[​IMG]), cre·a[​IMG]tive·ness n.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,969
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 48
    Ndo maana simjui mimi na magamba wapi na wapi bana
     
  18. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umeingia choo cha kike hii ni forum ya celebrities we can't talk about newly discovered technology.kama upendi usingefungua hata thread.
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    mie pia mwanamke......
     
  20. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,833
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Si ndiyo hapo sasa yo yo...inakuwaje lakini....acha kunizengua bana yaani picha za ze utamu bado unazikumbuka tuu!...?
    Ungejua nime-upgrade nipo Playboy these days
     
Loading...
Similar Threads - Diamond akiri kutoka Forum Date
Diamond akiri kumpenda Omotola wa Nigeria Celebrities Forum Jul 3, 2015

Share This Page