Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm yabwagwa chini na cdm-sengerema.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Feb 19, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Wakuu! Ile kauli kuwa mjinga akijitambua mwelevu upo matatani imedhihirika leo baada ya cdm kuibwaga chini ccm kwenye uchaguzi wa mwenyekiti wa serikali kijiji cha Busulwangilwa kata ya Tabaluka,wilayani Sengerema jirani kwao na Ngereja a.k.a Mr Megawat na mbunge wa zamani ndgu Shija. Kwa murejesho huu ni wazi kuwa siku za ccm kuwahadaa watanzania zina hesabika .Uchaguzi ulihusisha vyama vya ccm na cdm. Ndgu zangu wanaharakati hii ni hatua kuelekea ukombozi wa pili wa Tanzania tuitakayo coz hapa ni kijijini ndani kabisa but wananchi wameamua na kusema enough is enough. Je mtaji wa ccm vijijini bado upo? Haya ni manyunyu masika yanakuja. MUNGU BARIKI MABADILIKO,MUNGU IBARIKI TANZANIA. Naomba kuwasilisha. Source: Mimi mwenyewe nilikuwepo.
     
  2. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,477
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    Viva CHADEMA!
     
  3. T

    Tewe JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Nimeipenda
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni wana Sengerema kwa uamuzi wa kishujaa
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwamko mzima wa wana Sengerema ukoje? Simpendi Ngeleja kabisaaaa
     
  6. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunaomba idadi ya kura za CHADEMA na za CCM! P'se..!
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    "UKIONA UNASIFIWA NA SHETANI UJUE UNA MATATIZO MAKUBWA, NA AKIKUPONDA UJUE UKO SAHIHI KABISA"

    Haya ndio matokeo ya operasheni, maandamano n.k, vitu ambavyo Magamba wanavipinga kila siku. Dawa ni elimu kila kona ya nchi hii, WE SHALL OVERCOME.
     
  8. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hongera CDM
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Safi..sasa ni muda wa kuvamia vijiji.
     
  10. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi huko si ndipo niliskia viongozi wa Wilaya wa CDM wamehamia CCM au? Yani pamoja na kufanya biashara hiyo ya utumwa (Kununua viongozi) bado wameshindwa? Poleni wagamba!
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Namtakia kila la heri m.kiti mpya atekeleze kwa vitendo matakwa ya walio mchagua
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    hongera makamanda..
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hicho kijiji si kipo Busisi?
     
  14. M

    Mkolakumwezi Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera mwenyekiti CDM hongereni CDM wenzangu
     
  15. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ushindi wenyewe wa kijiji kimoja je ingekuwa kata mbona tusingelala. Kipenga kimepigwa Armeru hebu tusubiri matokeo.
     
  16. D

    Dopas JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa, hongereni wanaSengerema kwa kutambua safari iliyo mbele yetu
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,252
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    bandu bandu...........
     
  18. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haba na haba!
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Big up all cdm fans
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,393
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    pipoooooooooz
    ata kama kusoma hujui..ata picha uoni??
     
Loading...