Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yaendelea kuigalagaza CCM ktk chaguzi ndogo jimbo la Buchosa - Sengerema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Jun 10, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Wakuu, heshima kwenu.

    Katika kutimilika kwa kauli ya "SIKU MJINGA AKIJITAMBUA ,MWELEVU UPO MATATANI " Kwa mara nyingine tena ccm yaendelea kukalia kuti kavu baada ya kugalagazwa leo jioni kwenye chaguzi mbili za serikali za vijiji vya Kalebezo na Magurukemba jimboni Buchosa, kwa Naibu Waziri wa uchukuzi, Dr Tizeba.

    Ngoja Nape na Wasira waendelee kubwabwaja huku vijini ccm haipo i.e ilisha kufa kitambo bado kuzikwa tu 2015. Hivi kwa murejesho huu bado mtaji wa ccm vijijini upo? Takwimu ntaweka baadae wakubwa.

    M4C MWANZO MWISHO.
     
  2. Imany John

    Imany John Verified User

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Get gwandalised or die in gambalised.
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pamoja sana kamanda! M4C mwanzo mwisho hadi kieleweke 2015.
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,047
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    You made my weekend!!umenifariji kidogo kwenye msiba huu wa former secretary wetu,Mungu amrehemu Mh late Bob makani.
     
  5. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    RIP Magamba mumetutesa sana kwa zaidi ya miaka 50 ngoja na nyinyi muteseke.
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Safari hii msimu hauna likizo. Nao wamebuni kugawa sanda misikitini, hahahaa, kufa wafe wao, sanda wawagawie wengine.
     
  7. D

    DOWN SYNDROME Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    How nice!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Good newz!
     
  9. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Li wi go on and on!
     
  10. L

    Liame Senior Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    people's voice is God's voice.....nawamba wana JF twende mbali zaidi kimkakati wa kutoa elimu dunia ya ukombozi katika jamii zetu zinazotuzunguka popote pale about the second rebaration of our country.....najua mapambano hayatakuwa rahisi kwani watawala wanajua kuwa tutajenga segerea kila wilaya kuakikisha kuwa matapeli wa nchi yetu wanalipa kila tone la dhuruma,chuki waliyoifanyia jamii ya watanzania......personal sikuwa political animal bt baada ya ****** na vibaraka wake kupandikiza chuki,udini na ukabira katika nchi yetu i hate them with all my heart.....go CDM....
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Vijiji vya Kalebezo na Magulukenda vyote viko kata ya Kalebezo jimbo la Buchosa Wilayani Sengerema na ndipo CDM ikawagaraza mafisadi ktk uchaguzi ulifanyika hapo vijijini leo.

    Viva Chama makini kwa wanainchi wake!
     
  12. Mpendwa

    Mpendwa Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wameamka sasa, tuendelee kuwahamasisha ndugu zetu, jamaa na marafiki walio mbalia wanahadaiwa na tshirts na kofia




    "Choose GWANDA or die in GAMBA"
     
  13. mashami

    mashami Senior Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari njema sana izi....acha niongeze castle ya baridi PEEEEPOZ POWEERRR!!
    Ivi munajisikiaje mkisikia habari za ukombozi zimefika vijijini......m4c mpaka IKULU
     
  14. m

    mchaichai JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuko pamoja kamanda napenda sana watu wanaoongea kwa takwimu kama wewe inauma sana
     
  15. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema twanga kotekote
     
  16. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    cdm itashinda uchaguzi wa serikali 2014 kwa zaidi ya 64%.naomba mwenye ugumu wa moyo ahifadhi hii comment kisha muda ukifika tujadili.cdm inapendwa sana kwa sababu kinafanyia kazi kero za wananchi.
     
  17. c

    chibukuta Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    the diagnosis is simple and straight forward
     
  18. m

    mfngalo Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    conga cdm mwamzo mwisho...Mza yenu
     
  19. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    gud news kamanda
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    yaani siku hizi chadema raha kila kukicha unapata habari njema tu..mungu ibariki chadema, mungu ibariki Tanzania
     
Loading...