Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku za ccm kuwahadaa watanzania zinahesabika.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Feb 19, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu! Ile kauli ya mjinga akijitambua mwelevu upo matatani imejidhirisha leo baada ccm kubwagwa chini na cdm katika uchaguzi wa mwenyekiti wa serikali ya kijiji cha Busulwangili,kata Tabaluka wilayani sengerema karibia na kwao Waziri Mr Megawati na dharura na mbunge wa zamani ndgu Shija. Uchaguzi ulihusisha vyama vya ccm na cdm. Ndgu zangu wanaharakati ukombozi wa pili unakaribia coz hapa ni kijijini ndani kabisa but wananchi wameamua na kusema enough is enough. Je mtaji wa ccm vijijini uko wapi? Huu ni mwanzo kama manyunyu,masika yanakuja. MUNGU BARIKI MABADILIKO,MUNGU IBARIKI TANZANIA. Naomba kuwasilisha. Source: Nilikuwepo.
     
  2. B

    Bwanamdogo Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera CDM, hizo ni salamu kuelekea 2015
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,538
    Trophy Points: 280
    Huu moto wa Chadema si wa kuzimwa na wabezaji wa JF tu.
     
  4. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    hope Nepi kapata salamu
     
Loading...