Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza:sambamba na ushindi kirumba,cdm yashinda m/kiti kijiji-nyehunge,sengerema.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Apr 4, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo Wakuu ! Ule usemi usemao mjinga akijitambua,mwerevu upo matatani umetimia jumapili nextweek baada ya cdm kuibwaga ccm kwenye uchaguzi wa mwenyekti wa kijiji Nyehunge,wilaya Sengerema,MWANZA. Hivi kwa murejesho huu bado ccm wana mtaji vijini? Mie binafsi napata utata baada ya Mh Ngereja kukaririwa na vyombo vya habari akidai amevunja ngome ya cdm kanda ya ziwa. CCM ya watanzania wakulima na wafanyakazi ili kwenda na Mwl Nyerere,kilichopo ni kama DANGULO tu ambamo wezi,wanyang'anyi,majambazi,vibaka,mafisadi etc wana ambiwa WELCOME TO THE WORLD. Naomba kuwasilisha.
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani sasa hivi hata Uchaguzi wa Uenyekiti wa familia ya Kikwete CHADEMA tunashinda!
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yani sasa hivi hata Uchaguzi wa Uenyekiti wa familia ya Kikwete CHADEMA tunashinda!
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    hilo neno 'next week' lina walakini
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmmmmh!!!! asante kwa taarifa, isingekuwa ni gharama, ningeomba jk avunje bunge turudie uchaguzi afu tuone wabunge wangapi wa ccm watarudi bungeni!!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hongereni kwa kushinda uchaguzi next week.
     
  7. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je na huko alikuwako Lusinde! CCM mmeshachokwa msitake kumsingizia Lusinde kwamba ndiye aliyewakosesha ushindi. HAMPENDWI TENA WATU WAMEWASTUKIA WEZI!
     
  8. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu, nimekosea , I meant last week. Naomba iwekwe kwenye kumbukumbu sahihi. Compaign zilifungwa na Mh Wenje jumamosi iliyopita,uchaguzi kesho yake jpili sambamba na chaguzi zingine ndogondogo.
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    edit habari yako mkuu halafu tunaomba ulete habari kamili. tuambie kila kijiji jina lake na kura mshindi alizopata na jina lake pia ili tuweke kumbukumbu vizuri.
     
Loading...