Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa kuendelea kubomoa ngome ya Ngeleja (Sengerema) leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Apr 21, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu!

    Leo hii kauli ya mjinga akijitambua mwerevu upo matatani inakwenda kutimia leo hii Sengerema pale Dr Slaa atakapo kuwa anahutubia mkutano ktk ziara yake kanda ya ziwa akitokea geita.

    Katika msafara wake yupo kamanda Lema,Diwani Alophonce Mawazo,aliye hama ccm-arusha mjini, Madiwani wawili kata za nyampulukano na Lugata Mr Tabasamu and Tizeba respectively. Kubwa linalotarajiwa ni kuwa wapo madiwani 4 na wenyeviji wa vitongoji 21 kuhamia cdm leo. Ndo navuka Busisi ferry kuelekea sengerema mjini ili kushuhudia anguko la ccm sengerema.

    Hivyo Wana Jf na ahidi ku up date kwa kile kitakacho kuw a kinajiri. Iam very serious on this matter coz nimeamua kuacha vipindi vyangu chuo kama mchango wangu kuelekea Tanzania tuitakayo. Salaam zimufikie Ngereja ktk kpindi kgumu hiki kwake na chama chake.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA. MUNGU IBARIKI M4C
     
  2. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu sitabanduka hapa mpaka nikufuatilie kwa kina!!

    Asante!!
     
  3. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    lema alikulia na kusoma geita ukikutana nae muulize mbona hajahutubia kasamwa wakati wanaelekea sengerema?
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Aksante sana kamanda wangu!
     
  5. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Safi sana Dr Slaa pamoja na kamanda Lema,endeleeni kuiangamiza CCM maeneo yote mnayotembelea na kufanya mikutano.Watanzania tulio wengi tumeichoka ccm.
     
  6. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tukko tunasubiri matokeo ya mkutano lazima yatakuwa na mafanikio.
     
  7. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Uko sahihi mkuu, wote wawili Lema na Mawazo ni product ya Geita Secondary enzi hizo ikiwa chini ya bodi ya wakulima wa Pamba Mwanza hivyo wanafahamiana na kuijua vizuri sana kanda ya ziwa Kasamwa na Sengerema inclusive!
     
  8. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,130
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    watu wa aina yako ndo tunaowahitaji ili kuikomboa nnchi hii. Utimize ahadi update please
     
  9. n

    nketi JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    M4c at work
     
  10. m

    manase joseph msechu New Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NIMEIPENDA KWA KWELI.hii inatia moyo kwamba bado Tanzania kuna watu wazalendo,wapenda nchi,wajasiri na waliopo tayari hata kufa kwa ajili ya nchi yao.Big up!we are expecting more
     
  11. S

    SI unit JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mapambano mpaka kieleweke
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Long live Chadema, long live M4C. Utupatie na picha mkuu.
     
  13. B

    BARCA ON Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hongera mkuu kwa jitihada zako tupe up date tukio moja hadi jingine.pamoja sn.people's poweeeeeer!
     
  14. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    picha.mkuu.sijui imekuwaje siku hz.hapa jamvini.picha za mikutano ya cdm.hakuna.wekeni picha tu.hata bila ya maneno.nitafunga kazi zangu mapema.nikamalizie kuku wa jana.magamba 8.yanatimuliwa.si kwa masilah ya ccm .bl ya nchi!
     
  15. M

    Mboja Senior Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naomba mwenye ule muziki wa Chadema mambo mudundo atuwekee hapa, maana Makamanda wananipa raha raha tupu, maana saa ya ukombozi imefika! Tuwekeeni MAMBO MUDUNDO!
     
  16. j

    jjjj Senior Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu tunafuatilia kwa karibu tukipata picha itakuwa njema zaidi
     
  17. G

    G22 New Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inatia moyo sana,waktoka huko waje na huku magu,tnamjinga mmoja huku anaitwa limbu,yani ful upumbavu..makamanda mpo juu. P'poz power..forever and for always
     
  18. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kumbe kuna madiwani 4 wa ccm ambao leo hii watahamia CDM.
    Kweli hayo ni matokeo ya maombi ya PROPHET LEMA ( mandela wa ii).
     
  19. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    isingekuwa test ya leo najua tungekuwa njia moja,lakini hakuna tatizo mamilioni ya watanzania wapenda haki wanakuombea uwasili salama hapo sengereme,update mhimu sa bila kusahau mapictures
     
  20. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Oooh!Chadema ni chama cha msimu(by Jakaya Kikwete)ooh! Chadema ni vifaranga(by Mkapa)ooh!Chadema chama cha kidini(,,,,,______),Leo imekuwaje?Ccm kwa ngonjera nnawaaminia sijui ni nani anawatungia.Chadema mwendo mdundo kiboko ya mafisadi,wananchi Watanzania wenzangu tuijenge nchi yetu kwa umoja.
     
Loading...