Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Adhabu hii ni kali sana nyie wanaume!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Husninyo, Sep 4, 2011.

  1. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Siku yangu ya leo imeharibika sana baada ya kushuhudia mwanaume mmoja akiletwa hospitali akiwa amekatwa uume baada ya kufumaniwa!
    Jamani nyie wanaume hivi hiyo ni adhabu inayostahili kweli?
    Unajisikiaje kumbakisha mwenzio na kipisi!? Hivi hapo nani mwenye kosa kisheria? Aliyemkata mwenzio kifaa au aliyefumaniwa?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Ni Bongo au aurabuni? Kama bongo bac wa2 wamechoka. Kimsingi wote wana makosa ila kosa la ugoni ni la madai 2 wala halifungi, kumkata jamaa uume ni shambulio la mwili so ni jinai na linafunga!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    mke wa mtu ni sumu...............huh
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kaka ni bongo hí hii. Sijategemea kama watu wanaweza kuwa na roho mbaya hvyo. Dah!
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo aliyefumania lazima atafikishwa mahakamani.

    Swali la nyongeza,itabidi Hus uniambie baadae hii habari uliipata kama nani ? presha imepanda hapa lol!
     
  6. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa nilimuona kapigwa shoka la Kichwa, kisa fumanizi nilimuonea Huruma sana.

    Hizi kesi za fumanizi nyingi ni za kuhuzunisha sana. Kuna moja baba mmoja aliwekewa mtego Kisha kapewa mabauncer waka msodomise Then picha zikabandikwa mtaani kule mjini moshi. yaani we acha tu.
     
  7. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    Mapenzi yanaRun Dunia..........

    .
     
  8. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kule mtwara ufumaniwi wala nn. Ila unanasiana kama mbwa wanavyojigjig mpaka mwenye mzigo aje ndo unachomoka
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    presha isipande bwana, nilikuwa hosp halaf mgonjwa aliletwa na piki piki. Kweli duniani kuna mateso.
     
  10. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ikiwa kiungo cha mwili kinakusababishia kuingia dhambini kikate na kitupe. Ni heri kuingia kt ufalme wa Mungu ukiwa na viungo vya mwili pungufu kuliko kuingia jehanamu milele. Aliyemkata alimsaidia tu huenda aliyekatwa hakufunuliwa akaelewa hiyo haya.
     
  11. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Si afadhali huyo aliyefumaniwa "red-handed". Kuna wengine ninaowafahamu wameadhibiwa kwa kudhaniwa tu wanatembea na wake za watu!
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani hapo mwenye kosa ni yule "aliyesababisha" kukatwa uume kutokana na uroho wake.
     
  13. k

    kamalaika Senior Member

    #13
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama mwenzi wako anakupenda kwa dhati hataweza kukufanyia unyama wa namna hiyo hata akikufumania.
     
  14. P

    Pazi JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,901
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Mwanza huko alitiwa mtu pilipili za ukeni na kuchanjwa hatari tupu.... mtu anashindwa kweli kutafuta mwengine mpaka kuharibiana zana?
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,162
    Likes Received: 11,435
    Trophy Points: 280
    Mbona umeanza kwa kuwashutumu wanaume, utajuaje ni mwanamke wake ndo kafumania akaamua kukata iyo mashine??
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    ni mwanaume kafumaniwa na kakatwa na mwanaume mwenzie.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    duh! Inaelekea mwanza ndio zao. Maana huyu nae ni wa huku huku mwanza.
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Busara zangu zimeyeyuka ghafla nikifikiria hy kt imekatika dah watu makatili Duniani humu
     
  19. M

    Magoo JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Dah hii kali ila sio siri wake za watu wengine wanasumbua sana hasa wakiona uko single and smart ila muhimu ni msimamo binafsi
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duu! Jamaa sijui maisha yatakuaje tena! Itabid awe mlokole amna jinsi tena
     
Loading...