Ztto kabwe na mabilioni ya uswisi


U

UMUCHAMICHI

Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
41
Likes
0
Points
0
U

UMUCHAMICHI

Member
Joined Oct 20, 2012
41 0 0
Ndugu wana jf naomba kujua,ikitokea zzk akafukuzwa chadema kabla ya kutueleza(au kututajia majina ya hao watoloshaji) alikofikia kwenye uchunguzi wake wa mabilioni ya fedha zilizofichwa nje ya nchi,je ataweza kuendeleza hayo mapambano akiwa nje ya chadema?(chukulia mfano akatangaza kuhamia ccm).
 
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
446
Likes
0
Points
0
Hon. Aikambe

Hon. Aikambe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
446 0 0
Zzk kwisha habari yke, we bado una discuss huyo chali kashapoa siku mingi ana tapa tapa kama chokoraaaaaa
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,967
Likes
13,610
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,967 13,610 280
ZZK kwishnel patel.
 
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2009
Messages
963
Likes
185
Points
60
Age
40
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2009
963 185 60
[FONT=&quot]Kujiridhisha kuwa pesa hiyo ilifika Ujerumani, kunabainishwa na mawasiliano ya barua pepe kati ya Zitto Kabwe na yule mwanamke wa kijerumani aliyemtumia akaunti ya benki, anafahamika kwa jina la Andrea Cordes, mawasiliano yaliyofanywa tarehe 17 alhamisi saa 20:34 usiku ambapo Andrea kupitia barua pepe yake aco.. gmail.com anamwandikia Zitto kupitia barua pepe ya Zitto iitwayozitto.. gmail.com , Andea anasema "Hey sweet, mzigo yako imefika, can we talk?" Ujumbe huu unajibiwa na Zitto saa 21:03 usiku huo kwakusema, "I'm so sorry my darling, nimechelewa kukujibu, I will call you soon"



Saa 23:23 Zitto Kabwe kupitia simu yake ya kiganjani namba
+255754787550, alimpiga Andrea Codes kupitia namba +4915739444853,
akimweleza kuwa anashukuru kwa mzigo kumfikia, lakini anataka kumpa utaratibu wa kuichukua hiyo pesa, ambapo alimweleza kuwa atakuwa anaichukua kidogo kidogo kila mwezi kwa njia ya Western Union kuanzia dola 20,000 hadi dola 50,000, wakati huo Andea Codes atakula kamisheni ya dola 25,000.


[/FONT]
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,956
Likes
5,968
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,956 5,968 280
Kama angekuwa mtu wa kutaja ingekuwa siku
nyingi sana lakini katupiga maneno ya kale
"PWAGU na PWAGUZI" mpaka tuko hoi.
 
M

Mtimbo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
1,338
Likes
530
Points
280
M

Mtimbo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
1,338 530 280
zto hawez acha mapambano kisa kuhamia ccm japo haiwezekan naamin
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,655
Likes
48,555
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,655 48,555 280
pamoja na Mh Dr Slaa katibu mkuu wa cdm kusitisha rasmi mijadala ya zitto lakini ngoja nichangie mara ya mwisho , hakuna cha mabilioni ya uswiss bali ushahidi unaonyesha kwamba kuna mabilioni ya ujerumani tu !
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
6,122
Likes
5,137
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
6,122 5,137 280
Zito afute hoja zake za kurusha virovyo vya watu, ahamie kwenye mambo serious kama ujenzi wa reli kwenda kigoma ya njia mbili, Ununuzi wa meli ziwa tanganyika, ujenzi wa ICT city kule uvinza, Ujenzi wa Ujiji University..... nadhani hapo tutamrudishia vyeo vyote tulivyo mnyanganya..
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,823
Likes
4,382
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,823 4,382 280
Cha kuudhi katika sakata hili,wapo ambao UTII wao upo si kwa sababu wanaamin itikadi au maono ya viongozi wao bali kwa sababu MATUMBO yao na mifuko yanawategemea watu hawa.hivyo wamekua watetezi wa kimaslai zaid,siku minofu hiyo ikikatwa watatafuta mahali pengine pa kuegememea
 
salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
791
Likes
155
Points
60
Age
35
salmar

salmar

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
791 155 60
Hao m.i.j.i.nga na misukule ya dj na mwizi wa wake za watu hawana ubavu wa kumfukuza zito cdm tundu nakuusia usiwe ni mwenye kutumika kama condom jitazame ww hujatoka kaskazini iko siku watakutosa na huyo kidampa mwengne siwezi kumjibu cuz hajanifikia kielimu so nampuuza
 

Forum statistics

Threads 1,252,211
Members 482,048
Posts 29,800,630