T taginyambi Member Joined Oct 6, 2012 Posts 28 Reaction score 12 May 21, 2019 #21 haya mbeya lakini kuna walakini KAZALIWA 1963 KAANZA SHULE 1979 KUMALIZA SHULE 1980 ../////?????????
macho_mdiliko Platinum Member Joined Mar 10, 2008 Posts 29,474 Reaction score 61,349 May 21, 2019 #22 galilee said: Siju zote hizo ulikuwa wapi kwann hukutoa taarifa mapema? Click to expand... Hii thread ni ya zamani sana. Imefufuliwa tu baada ya huyo jamaa kuanza kutetewa na wapinzani baada ya kukamatwa. Alishashindika wakati wa Kikwete huyu. Kumbe alikuwa na misukulo yake mingi tu ameipaka mafuta.
galilee said: Siju zote hizo ulikuwa wapi kwann hukutoa taarifa mapema? Click to expand... Hii thread ni ya zamani sana. Imefufuliwa tu baada ya huyo jamaa kuanza kutetewa na wapinzani baada ya kukamatwa. Alishashindika wakati wa Kikwete huyu. Kumbe alikuwa na misukulo yake mingi tu ameipaka mafuta.
TODAYS JF-Expert Member Joined Apr 30, 2014 Posts 15,266 Reaction score 25,555 May 21, 2019 #23 Mbona hii habari ina umri wa mtoto wa kuanza shule ya msingi?
Arien JF-Expert Member Joined Aug 29, 2017 Posts 11,241 Reaction score 11,781 May 21, 2019 #24 doh! hatarii