blance86
JF-Expert Member
- Aug 31, 2016
- 2,165
- 5,730
Mkuu nisheria ipi inatamka muda wa tairi kutumika ni miaka 4 naomba nisaidie hilo kwanza.Expy date ya tairi huonyeshwa kwa namba 4. Namba mbili za mwanzo ni week iliotengenezwa na namba mbili za mwisho ni mwaka iliotengenezwa. Na kimfano ukikuta imeandikwa 2209 ina somwa hivi... Kwamba imetengenezwa week ya 22 ya mwaka 2009. Sasa ili kujua inaexpy lini inabidi ujumlishe miaka mi4 ijayo. Kwa mfano huohuo hii tairi itexpy 2213.
Angalia zaidi hapaView attachment 728328View attachment 728329