Zitto na swali toka kwa follower wake!

Zitto na swali toka kwa follower wake!

Umuhimu wa Zitto kalenga unaonekana na c kalenga tu mpaka Chalinze watamkumbuka na bado 2015 watakapo poteza viti vingi vya ubunge.

Zito mwenyewe alishawaambieni msiwaamini wanasiasa sasa mnapotokea watu ambao tunadhani mna akili zenu halafu mnamtegemea mwanadamu mwenzenu katika mafanikio yenu mtakuwa mna matatizo na sio bure
 
ImageUploadedByJamiiForums1395241376.462426.jpg
Maoni yake ndiyo hayo. Uliza kingine


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Back
Top Bottom