Zitto na ACT yako mjiandae kisaikolojia

Zitto na ACT yako mjiandae kisaikolojia

Mkishalewa gongo zenu pumzikeni tu, sasa ni nini umeandika hapa? Nani kakuambia safari ya LOWASSA imefika tamati?

Safari yake iliyobakia ni ile ya kutoka Dodoma kwenda Ujerumani then atarudi Monduli kupumzika mpaka Mungu atakapomchukua karibuni..
 
Safari yake iliyobakia ni ile ya kutoka Dodoma kwenda Ujerumani then atarudi Monduli kupumzika mpaka Mungu atakapomchukua karibuni..

Mungu atakuchukua wewe, au mtu wako wa karibu unayempenda kabla yake, Tupinge, Kabla ya Oktoba lazima nyumbani kwenu pawe na msiba!!! MUNGU hadhihakiwi!!!
 
kwa taarifa tu mkileta mambo ya kijinga tunapiga za ukabila ,magufuri anashinda na zitto atashinda kwao na ninyi na uchaga wenu mkashinde kwenu

kashinje masanja, wasukuma tukiingia ikulu hatutoki. tutakuwa tunabadilishana tu au john atabadili katiba.
 
Badala ya kusema kupitishwa kwa Magufuli ni pigo kwa UKAWA unakimbilia kuongelea ACT. hivi unafkiri huyo Malaya wenu SLAA atafurukuta hapo?
 
RAIS hawezi kutoka Kaskazin kwa Sababu watu wa huko huwa mnajipendelea na mnaangalia maslahi yenu kwanza. hivyo msitegemee hata huyo SLAA mnajixumbua.
 
Zitto kabwe ndo kwanza kazi inaanza# mtaleta kila aina ya ngonjera ukwel utabak palepale#TZZK/
 
Mungu atakuchukua wewe, au mtu wako wa karibu unayempenda kabla yake, Tupinge, Kabla ya Oktoba lazima nyumbani kwenu pawe na msiba!!! MUNGU hadhihakiwi!!!

teh teh teh yeye alivyokuwa anataka kuua wenzake alitegemea nini... Mwakyembeee oyeeeeeee

Au yeye ndiye Mungu?? Mungu wangu ninayemjua huwa anakulipia ubaya wako hapahapa duniani..

Alimfanyia fitna Salim 2005, katuibia Watanzania pesa, kataka kuua mtu aliyefichua wizi wake.. Na mwisho wa siku Mungu kamuumbua kwa matendo yake yote hayo mauvo.. Sasa asubiri kifo tu UNLESS aende madhabauni (sio kwenda kwa zile Cinema za kutoa mamillioni kutaka kushawishi watu) bali aende kama Edward akaombe toba ya kweli..
 
Naona mwisho wa Zitto sasa kisiasa ndio umefikia tamati baada ya EL ambaye alikuwa anampigania na kumtetea kupata fedha za umma kuendesha mikutano yake kufika tamati. Hadi sasa Zitto anajutia maamuzi yake ya kukubali kusaliti Chadema (rejea email ya ZZK kwenda kwa Nchema tarehe 9 July 2015) ukwapuaji wa fedha hizo sasa umefika tamati baada ya JP Magufuli kupita kwa kishindo kwenye mikutano Yao hapo Dodoma, Dr JP Magufuli hana makundi

wewe na CDM ndio mnatakiwa kujiandaa kisaikolojia-maana upinzan ndio unaelekea kuzim Tz
 
Naona mwisho wa Zitto sasa kisiasa ndio umefikia tamati baada ya EL ambaye alikuwa anampigania na kumtetea kupata fedha za umma kuendesha mikutano yake kufika tamati. Hadi sasa Zitto anajutia maamuzi yake ya kukubali kusaliti Chadema (rejea email ya ZZK kwenda kwa Nchema tarehe 9 July 2015) ukwapuaji wa fedha hizo sasa umefika tamati baada ya JP Magufuli kupita kwa kishindo kwenye mikutano Yao hapo Dodoma, Dr JP Magufuli hana makundi

wewe na CDM ndio mnatakiwa kujiandaa kisaikolojia-maana ZZK anajenga hoja atadum ila siasa za ukanda na udin kwishne
 
Naona mwisho wa Zitto sasa kisiasa ndio umefikia tamati baada ya EL ambaye alikuwa anampigania na kumtetea kupata fedha za umma kuendesha mikutano yake kufika tamati. Hadi sasa Zitto anajutia maamuzi yake ya kukubali kusaliti Chadema (rejea email ya ZZK kwenda kwa Nchema tarehe 9 July 2015) ukwapuaji wa fedha hizo sasa umefika tamati baada ya JP Magufuli kupita kwa kishindo kwenye mikutano Yao hapo Dodoma, Dr JP Magufuli hana makundi

Mpango wa Mungu ni ZITTO kuwa RAIS wa TZ hivyo hata mlete ngonjera Mara dufu ZITTO hawez kufa kisiasa Bali ataendelea kushine ila hao mnaojifanya kuwaamin mda wao ni mdgo ktk Siasa kwan watapote ktk uringo wa siasa mda si mrf
 
RAIS hawezi kutoka Kaskazin kwa Sababu watu wa huko huwa mnajipendelea na mnaangalia maslahi yenu kwanza. hivyo msitegemee hata huyo SLAA mnajixumbua.

Kwani mwanza bukoba ,mara hiyo ni pwani au nikusini, nenda kapime ubongo wako
 
pumba katika ubora wake. Zitto atakuwepo bungeni upende usipende bwe'ge we.

Yaani mimi naombea Zitto arudi bungeni kuliko ccm kuchukua kiti cha ubunge pale Kigoma mjini. Mimi ombi langu tu wabunge wa upinzani wawe wengi ili kama ccm itachukua Urais, serikali iwe na wakati mgumu pale bungeni.
 
Yaani mimi naombea Zitto arudi bungeni kuliko ccm kuchukua kiti cha ubunge pale Kigoma mjini. Mimi ombi langu tu wabunge wa upinzani wawe wengi ili kama ccm itachukua Urais, serikali iwe na wakati mgumu pale bungeni.
natengua kauli yangu ya awali na naungana na wewe 100%. pamoja sana.
 
Back
Top Bottom