Zitto kufukuzwa CHADEMA? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto kufukuzwa CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by woyowoyo, Apr 11, 2012.

  1. w

    woyowoyo Senior Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimefanyika kikao cha watu watatu Mbowe, Slaa, na Mtei (cha siri) kilichoketi kuhakikisha Zitto anafukuzwa katika chama.

    Inadaiwa ni kwa sababu ya kupingana na mpango wa chama hicho wa kuhakikisha wanatetea maslahi ya 'wakubwa ndani ya chama' na hasa katika katiba mpya inayokuja.

    Kitendo cha Zitto kutoa 'maneno machafu' kwa muasisi na mwenye chama Edwin Mtei kimepelekea kuanza kutafutwa sababu ya kumwondosha.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    This is shyt!
    And it wont go nowhere!
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hatafukuzwa
     
  4. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pumba za magamba ya ccm

    kama michezo ya chekechea vile
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Zitto, Mbowe tulikuwa nao leo Dodoma na wote wamehutubia, sijajua hili unalitoa wapi.
     
  6. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Akili yako haifai,una2mika
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...